Mwanaume jitambue na uchukue hatua

Mwanaume jitambue na uchukue hatua

Aisee mkuu unatuhubiria sifa za mwanaume eti tujitambue halafu uzi ule wa kule unatuelezea jinsi unavyoalikwa na mdogo wako kwenda kutongoza wanawake huko Kanda ya Kaskazini? Kaazi kwelikweli!! Tutajitambua ukijitambua [emoji16]

Sent using Jamii Forums mobile app
ha ha ha ha kule ni kula bata tu mkuu
 
Kabisaaa umenena mku ndio maana unatakiwa u alochagua mke unaangalia vitu vikuu viwili... Chura na sura basi. Mambo ya sijui degree hayana faida hayo.
 
Kabisaaa umenena mku ndio maana unatakiwa u alochagua mke unaangalia vitu vikuu viwili... Chura na sura basi. Mambo ya sijui degree hayana faida hayo.
ha ha ha ha tatizo vijana ni wabishi mkuu,na wao wanataka wawe wanajifungua.
 
Pesa yake hutakiwi kuipigia mahesabu mkuu, beba mabox,uza karanga,jibiidishe n.k ulee familia.kazi ya mke ni kukuzalia na kukufariji tu.

Naona unatafuta likes, na sifa kutoka kwa wadada wa humu jf, Huyo mdada unaemwinda huko pm, kama hakupanga kutoa papuchi, hatokupa papuchi hata kama ukiandika post ya hivi Equation x
 
Naona unatafuta likes, na sifa kutoka kwa wadada wa humu jf, Huyo mdada unaemwinda huko pm, kama hakupanga kutoa papuchi, hatokupa papuchi hata kama ukiandika post ya hivi Equation x
Sitafuti sifa mkuu,nina mke na watoto na wapembeni wakuniliwaza hapa na pale; hapa ni kuajili ya kuondoa stress tu,na siwezi kufanya siriazi appointment na mtu ambaye sijaonana naye physically, magonjwa ni mengi play safe.
 
Back
Top Bottom