Mwanaume jitambue na uchukue hatua

Mwanaume jitambue na uchukue hatua

Women are meant to be loved and spoiled, to be cherished.. kumhudumia Mwanamke Ni Kazi ya Mwanaume hiyo, Wanaume wengi hasa vijana hawapendi majukumu Ila it's a initial stage tu soon baada ya kuongeza umri unafanya what's right to keep that Cutegirl happy.(but she has to be worth it) sio unalea Uozo huku ukijipiga kifua Mara tano.. hapo unafeli kaka.

She has to be a keeper and faithful na uwe umethibitisha kabisa. Ukibeba majukumu hayo yanakupa Nguvu Sana ya Maamuzi ndani ya Nyumba na wewe unakua mfano wa Mungu kwa familia yaan Una uwezo wa kumake every wish come true.. it's a wonderful feeling to be worshipped

Umeeleza vizuri Sana mkuu [emoji7].
Na huu ndio ukweli kabisa
 
Back
Top Bottom