ha ha ha, me mkuuKwani we ni ka demu? Shida ya nyie videmu tukiwachia pesa yenu mnaenda kuhonga mtombwe huko mitaani.
Sijakataa hilo mkuu lakini in the economic way of thinking hiyo inapunguza burden, hata kama atajihudumia mwenyewe tu na pesa zake, ujue hizo zilikuwa gharama zako kama asingekuwa na kazi.Pesa yake hutakiwi kuipigia mahesabu mkuu, beba mabox,uza karanga,jibiidishe n.k ulee familia.kazi ya mke ni kukuzalia na kukufariji tu.
ha ha ha kwa nini mkuuWanawake wataanza kusapoti thread yako kisha wakifika hapa watakataa.
Ni vizuri waujue ukweli mkuuWaambieee my wanguu
Samahani kiongozi. Mwanamke haachiwi pesa, zitakosa kazi atahonga wanaume. We kama unahudumia familia ye pesa atazifanyia nn sasa.ha ha ha, me mkuu
Kweli mkuu,ndio maana wanasema kama hujajipanga usioe...wengine wanaoa tu kwa sababu wana umri mkubwaSijakataa hilo mkuu lakini in the economic way of thinking hiyo inapunguza burden, hata kama atajihudumia mwenyewe tu na pesa zake, ujue hizo zilikuwa gharama zako kama asingekuwa na kazi.
ha ha ha hiyo haipo mkuu,kila mmoja abebe majukumu yake....huwezi acha kuoa
🙏🙏🙏🙏🙏🙏🙏Samahani kiongozi. Mwanamke haachiwi pesa, zitakosa kazi atahonga wanaume. We kama unahudumia familia ye pesa atazifanyia nn sasa.
Yeye anatakiwa atunze pesa zakoSamahani kiongozi. Mwanamke haachiwi pesa, zitakosa kazi atahonga wanaume. We kama unahudumia familia ye pesa atazifanyia nn sasa.
ha ha ha nina mvi mkuu na watoto 5
Mkuu,we sio wale wanaosema nataka mwanamke anayefanya kazi bank n.k?Naunga mkono hoja.
Nadhani watakuwa wamekuelewa mkuuWomen are meant to be loved and spoiled, to be cherished.. kumhudumia Mwanamke Ni Kazi ya Mwanaume hiyo, Wanaume wengi hasa vijana hawapendi majukumu Ila it's a initial stage tu soon baada ya kuongeza umri unafanya what's right to keep that Cutegirl happy.(but she has to be worth it) sio unalea Uozo huku ukijipiga kifua Mara tano.. hapo unafeli kaka.
She has to be a keeper and faithful na uwe umethibitisha kabisa. Ukibeba majukumu hayo yanakupa Nguvu Sana ya Maamuzi ndani ya Nyumba na wewe unakua mfano wa Mungu kwa familia yaan Una uwezo wa kumake every wish come true.. it's a wonderful feeling to be worshipped
Kazi afanye si tatizo sana. Ila haimaanishi nitegemee kazi yake kuendesha familia.Mkuu,we sio wale wanaosema nataka mwanamke anayefanya kazi bank n.k?
Ndivyo inavyotakiwa mkuuKazi afanye si tatizo sana. Ila haimaanishi nitegemee kazi yake kuendesha familia.