Mwanaume bila pesa kupata mwanamke ni kazi

Mapensho star

JF-Expert Member
Jun 30, 2016
2,423
2,000
Kila mwanaume najua pesa za kubangaiza ila namanisha pesa za kutosha aswa kwa kijana anaeanza maisha ni ngumu kupata mwenza kila mahusiano utakayoanzisha yatavunjika kwa mda mfupi nakukuacha na hali.ya sitofahamu

Maisha ya kuvumuliana yalikuwa zamani utachopata hicho hicho atalizika... Hali imekuwa tofauti kila mwanamke anataka apige picha insta akiwa na nguo mpya kila siku kwa maisha haya wanaume wenye pesa za kutosha wataendelea kushobokewa
 

mzabzab

JF-Expert Member
Aug 18, 2011
9,900
2,000
ndio myaoneee.....wanawake ni bonge la burudani...wewe tafuta pesa ugegede tuu. hamna mapenzi siku hizi. ni tamaa ya ngono na tamaa ya pesa.
 

dyuteromaikota

JF-Expert Member
Apr 30, 2013
4,554
2,000
Kila mwanaume najua pesa za kubangaiza ila namanisha pesa za kutosha aswa kwa kijana anaeanza maisha ni ngumu kupata mwenza kila mahusiano utakayoanzisha yatavunjika kwa mda mfupi nakukuacha na hali.ya sitofahamu

Maisha ya kuvumuliana yalikuwa zamani utachopata hicho hicho atalizika... Hali imekuwa tofauti kila mwanamke anataka apige picha insta akiwa na nguo mpya kila siku kwa maisha haya wanaume wenye pesa za kutosha wataendelea kushobokewa
kwa hiyo usione mdada anachekerea insta, kuna mtu anakuwa kaumia?
 

Raynavero

JF-Expert Member
Apr 29, 2014
37,521
2,000
na muache uongo pia eti mwanamke anataka apige picha insta afanye show off msitusingizie kihivyo jamani looh!

tafuta wa size yako uone km utakataliwa

hivi wewe pangu pakavu ukatake wa kishua wa mbezi beach baba mama tajiri jamani...hivi mbona tofauti

kingine unaanza na mwanamke chini ukifanikiwa baba unaanza kiburi,umalaya nk
haya mambo hebu yaangalieni pande zote

msiwe watu wa lawama km wali vigego
 

Valentina

JF-Expert Member
Oct 12, 2013
20,899
2,000
Nyie tafuteni hela

Omba ukutane na sise yako

Wakati unaomba ukutane na sise yako hakikisha nawe unazotabia za yule unaemtaka...
 

King Kong III

JF-Expert Member
Oct 15, 2010
34,424
2,000
[HASHTAG]#Free[/HASHTAG]MaxenceMelo
[HASHTAG]#Justice4Lema[/HASHTAG]
[HASHTAG]#BBBenAlive[/HASHTAG].
 

msmimi30

JF-Expert Member
Feb 24, 2016
913
1,000
tatizo lenu kubwa mnapenda masista duu wale wa maisha ya katika kioo kama wewe huna uwezo wa kununua milace wig ya milioni unaenda kwa mwanamke kama huyo wa nn? mbona kuna wadada simpo tu
 

RRONDO

JF-Expert Member
Jan 3, 2010
40,291
2,000
Umaskini mbaya sana....siku ukipata hela ndio utajua kuwa hela sio kila kitu kwa kila kitu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom