mwanaume asiyetaka kuoa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mwanaume asiyetaka kuoa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mkonowapaka, Mar 8, 2012.

  1. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,483
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Habari JF..
    Katika maisha kuna stages kadhaa hadi kufikia uzee kadri Mungu atakavyokupa maisha marefu...
    Ivyo ni jukumu letu kama wanadamu kujipanga ili kuvuka kila steji..
    Wazazi wamekua makini kuwasaidia vijana wao tangu kuzitafuta mimba zao;kuwazaa kuwalea na kuwasomesha...
    Kwa wanaume unakuta kijana amesoma na amemaliza vzur stej zote na ana kazi nzuri...

    Swali linakuja pale unakuta kijana amevuka miaka 30 na bado hajafikiria kuwa na mwenza wa maisha...kumekua na ongezeko kubwa sana la wanaume wasiotaka kuoa au akioa haoi kwa wakati muafaka...let's say anaoa kwenye 40's bila sababu zozote za msingi...hii inachangia kuja kuzaa wajukuu badala ya watoto;wanashindwa kutimiza majukum muhmu kwa watoto wao na ukizingatia magonjwa ya siku izi by 50 mzazi anaondoka...
    Nawakumbusha vijana kujipanga mapema sio tu kikaz na kiuchumi bali pia na kifamilia...the earlier the better...
     
  2. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 20,106
    Likes Received: 7,363
    Trophy Points: 280
    Ukisikiliza wimbo wa Mwana-FA wa "BADO NIPO NIPO KWANZA" ndio utaelewa Sababu.
     
  3. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,012
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    kama hauna sababu za msingi kuoa, kwa nini uoe?
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,126
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 160
    Kwani kuoa ni basic need?
    Useja je?
     
  5. Primitive

    Primitive JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 223
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Umemaliza Mkuu! kuna watu wanadhani kuoa ni sharti katika maisha na asiyeoa ni muhuni!!
     
  6. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #6
    Mar 8, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,015
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    hata mimi nashangaa watu wanakazania watu kuoa, kama mtu unataka kupata mipresha ww jifanye kuoa mapema utakufa na kisukari/BP.

    Ila ukiona unataka kuoa na uoe, ukiona hakuna umuhimu achana na hiyo habari gonga chapa lapa.
     
  7. zimwimtu

    zimwimtu JF-Expert Member

    #7
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 1,889
    Likes Received: 621
    Trophy Points: 280
    if you can get milk anytime you want, why keep a cow?
     
  8. mtzedi

    mtzedi JF-Expert Member

    #8
    Mar 8, 2012
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 1,356
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    kama una uwezo wa kununua mayai ya nini ufuge kuku? kuoa sio lazima.
     
  9. DEVINE

    DEVINE JF-Expert Member

    #9
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jama kuoa ni lazima? Muache,kama hayuko tayari kuoa au hataki kuoa ni yeye,uwezi jua labda ni style yake ya maisha aliyoichagua.
     
  10. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #10
    Mar 8, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 4,057
    Likes Received: 552
    Trophy Points: 280
    kuoa siyo jambo la msingi. kupata mtoto ndio jambo la msingi ...........
    MP.
     
  11. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #11
    Mar 8, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 4,072
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    mmh mi hata sielewi why mens are that way
     
  12. WaliNazi

    WaliNazi JF-Expert Member

    #12
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 853
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Hapa kuna kudanganyana hapa.
     
  13. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #13
    Mar 8, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,698
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    1WAKORINTHO 7-38 MAANDIKO YANASEMA HIVI Kwa maneno mengine:yule anayeamua kuoa anafanya vema,naye anayeamua kutooa anafanya vema zaidi.
     
  14. Mhilu

    Mhilu Member

    #14
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 15
    kila kitu kina sababu za msingi unaweza kukimbilia kuoa ukajuta kwani waolewaji nao hawapo! i mean sio wote wanaopenda kuwa mama! unakuta mtu kila anapogusa anaumizwa aoe vivyo hivyo!?
     
  15. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #15
    Mar 8, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,188
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nalifikiria sana suala hilo lakuoa,
     
  16. c

    cesc Senior Member

    #16
    Mar 8, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 156
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    :welcome::
     
  17. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #17
    Mar 8, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,976
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 145
    Kuna watu wanaoa au kuolewa imradi na wao waonekane katika jamii wameoa au kuolewa
     
  18. mgeni10

    mgeni10 JF-Expert Member

    #18
    Mar 8, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,112
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kusoma vizuri na kuwa na kazi nzuri SIO tiketi ya kuwa na Ndoa nzuri

    Tusichanganye mambo

    Zipo ndoa nzuri lakini hawaja soma na ni wa kipato cha chini

    Wasio taka kuoa wana au matatizo ya kisaikolojia au wameguswa na matokeo mabaya ya ndoa walizoziona

    Ni Vizuri wakapata msaada na kwa kumshirikisha MUNGU matatizo yao yataondoshwa na wakapata ndoa nzuri

    NI MTAZAMO WANGU TU
     
  19. K

    Konya JF-Expert Member

    #19
    Mar 8, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 920
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    vijana siku hizi tuna lugha nzuri za kujifariji
     
  20. Neiwa

    Neiwa JF-Expert Member

    #20
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 730
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    Wanawake wa kula nao maisha wapo wa kila sampuli.
    Kuoa kunakua hakuna tena umuhimu. hata watoto wazalisha bila kuoa. what more?
     
Loading...