Mwanaume anapoomba msamaha kwa mpenzi wake

Kingsharon92

JF-Expert Member
Aug 10, 2015
6,706
2,000
Mama Nisamehe Mama Ina Baby Wewe Hutaniwi? Nakuahidi Mama Nitakuwa Mtiifu Kwako Kama Mbwa Mbele Ya Chatu Niamini Nitakupenda Mpaka Lami Ya Capr.Point Ibomoke! Demu Bichwa Hilo Kama Kofia La Wavietnam Hajui Ya Kuwa Mtafutaji Huwa Hachoki Na Akichoka Ujue Kapata
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom