Mwanaume anaepetipeti VS Mwanaume mtundu kitandani

Mwanaume anaepetipeti VS Mwanaume mtundu kitandani

Huyo mtundu tupa kuleee. Utaingiaje kuDO bila kupetipeti.
 
Muuliza swali nadhani jibu lako umeshalipata yaani ni kwamba:WANAWAKE WANAPENDA MTU MWENYE MAHABA aka MWENYE KUPETI PETI na siyo SEX MACHINE hilo lisex machine mpelekee Magufuli akaliongeze kwenye sera yake ya nchi ya viwanda labda litafaa somewhere,kwa kifupi ni kweli walichofunguka kina dada wala hawajasema uongo,ni kwamba wanawake wengi wanapenda mtu mwenye kujali na sio mpenda ngono ,japo wapo wachache wanaweza kuchagua mpenda ngono dhidi ya yule mwenye kujali, lakini anakuwa ana matarajio ya kwamba huyo mtu atakuja kubadilika ,lakini siku zinaenda na habadiliki hivyo inabidi awe nae tu hivyo hivyo ilimradi tu,lakini ikatokea kwa bahati akatokea mwenye kujali,haaa ndugu yangu mwanaume utaachwa kama vile hajawahi kukupenda na ndo hapo utajua kumbe mapenzi sio tu kujua kuzungusha mbuno,kuna na mengine pia,na nina kubaliana na wanawake waliosema kwamba wanaweza kumfundisha mtu kubehave good in bed,hilo ni kweli hasa wale waliopitia unyagoni wana sifa hiyo kwani huwa wanafundishwa how to take care of their spouse huwa wanajua sana ,sema siku hizi hayo mambo hayapo sana,utandawazi ushayaondoa siku hizi wanawake wapo sana na Kitchen party ambayo inawafunda kijuujuu sana kuhusu mambo ya ndani.
 
Mwenye mfuko uliotuna ndo Mwenye nafasi, siku hizi njia kibao zakumaliza hamu.
 
Wanawake hawana maana hata wakipewa vyote ni watu wa tamaa.nilishawaona wa namna hiyo.Akikosa pesa ni shida, Ukiwa bussy kutafuta pesa ni shida,Ukiwa unajua sita kwa sita ni shida,Ukimpa pesa na kumtandika bado ni shida. Hata maandiko yanasema ishi nao kwa akili nyingi na ukimpata mwanamke ambae hana ndugu au yatima na yuko peke yake huyo ndio mwanamke wa kweli,mbebe,mtunze mpe uhuru wa kujitambua kuwa wewe ni mtu mhimu kwake utafanikiwa,Au ukimpata ambae anaamini kuwa pesa sio deal maishani utafurahi na utafanikiwa sana.OGOPA WALE WA KASKAZINI AMBAO KAMA HUNA PESA HAKUNA MAPENZI.
 
Kumbe kupetipeti mpango mzima, aseee Kuna umuhimu wa kila man kujifunza
 
1470901038250.jpg
 
  • Thanks
Reactions: MC7
Kwa kutumia principle ya mwanamke hajui anachokitaka chukua majibu Mengi ndo uongo na machache ndo ukweli....
 
swali limeulizwa kwa wanawake afu midume nayo inajibu eti mi napenda anae peti peti mwngne shoo ya kibabe vipi mnapenda kuwa wanawake nini? semeni muende mkafanyiwe surgery ya jinsia
 
Mwanaume hasa mwanume mkamilifu, mwenye ufundi na udambwi dambwi wote kitandani, hawez kukosa kupetipeti..
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom