Mwanaume anaepetipeti VS Mwanaume mtundu kitandani

Mwanaume anaepetipeti VS Mwanaume mtundu kitandani

Tafuta ambaye hajui sana moja ya uliyoyataja hapo juu.

Mwenye unusu ya Uliowataja hapo juu. Yaani mwenye angalau bed huku anajali na kupetipeti kidizaini.
 
wanawake hawatabiriki kabsa waweza kupiga shoo za kibabe shoo za hatari a.k.a shoo za mwendokasi lkn km hautoi mpunga wa kutosha bob utapigiwa tu.
 
  • Thanks
Reactions: MC7
Napenda wakunipetipeti na sio wakuniletea majanga maana ukweli wakupetipeti hanichakazi ananijali mimi ni binadamu dhaifu kwa hiyo anakula kidogo akijua wewe ni wake huyu kwa maana anajua utamtema siinyingi kwa hiyo anatoa maujuziii ambayo kwa maisha haya ni ngumu kweliii kukubAliwa wadada wanapenda full package bhana kupetiwa kukiziwa mambo mengine ya kimaisha sio kuparamiw we si mti wa maembe bhana wewe ni mtu na hisia
 
Ningekuwa mim ndo mwanamke ningemchagua uyo wa kupetipeti
 
Kwa michango ya wengi wadada wanapenda sana kubembelezwa mazee, acheni masihara men tujifunze kupetipeti na bed nako uwe vizuri mbona wanakaa tu.
 
Naona wadada wamefunguka kweli kweli sasa kama mnataka wa kuwapetipeti hapo mnanipa ugumu wa kuwaelewa kdg maana mm ninavyojua mwanamke usipomgegeda vzr atamdharau sana mwanaume
 
ni rahisi sana kumbadilisha mtu anaejua kupetipeti awe mjuzi kitandani, kuliko kumbadilisha mjuzi kitandani awe anajua kupetipeti... Ni hivi, inakua ngumu mwanamke wa kiafrika kufunguka na kukwambia ukweli kwamba hum'bonyezi vizuri, sababu anatarajia ujue kila kitu, solution yake inakua ni kuchepuka tu.

na huyu mwanaume anaejua kubonyeza vizuri anajijua yeye ni bidhaa adimu, kwa hio hana haja ya kukupetipeti coz hata ukiamua kusepa wenzako watakuja tu..

ukiona mwanamke analalamika kuwa bf wake hampendi ujue bf anam'bonyeza vizuri ila upendo hana.

Solution kwa wewe mwanamke ni simple.. YOU CAN EITHER LEAVE, OR LIVE WITH IT.

tatizo lenu mnapenda kukompliket mambo, ndo nature yenu, utamganda mwanaume weeee ukitarajia aje kubadilika lakini waaaapi.
 
Mie nataka anayejua kupetipeti hayo mengine tutafundishana

napenda kubembelezwa Sana ,nikikohoa Tu anauliza baby unataka nini

huko sita kwa sita tutafundishana tu
 
Mie nataka anayejua kupetipeti hayo mengine tutafundishana

napenda kubembelezwa Sana ,nikikohoa Tu anauliza baby unataka nini

huko sita kwa sita tutafundishana tu
Kwani huwezi kumfundisha kupetipeti?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom