Mwanaume anaepetipeti VS Mwanaume mtundu kitandani

Mwanaume anaepetipeti VS Mwanaume mtundu kitandani

Huyo Mzee anafaa sana kwa upande wangu kama anaweza yote hayo ilobakia ni dogo sana,ntafundisha na kwasababa annanipenda na kuniheshimu atajifunza na atakua na yote,huyo wama njonjo anipitie pembeni mie...
Lakini mamii,si ulisema eti mme wako ndio mwalimu wako wa kunaniliu?
 
Mi ningechagua wa kupetipeti ..
Sometimes tunataka mtu ambaye unajua he will always be there for u no matter what..
Kwa huyo sex master..mapenzi is nt all abt sex..kuna siku mtakuwa na hard times hata u wont think abt sex....
 
unifundishe ili iweje, nyie mnapendeka? wewe utagegedwa tu hayo mengine katafute wa kukufanyia [emoji41]
Mkuu mimi nina dushe balaa, kwa hiyo acha matusi
 
Mkuu mimi nina dushe balaa, kwa hiyo acha matusi
kwani yule wa cloudz hana dushe? utapumuliwa tu hivohivo bila KY maana zimefungiwa #KWANIABAYAWANA [emoji41] [emoji41] [emoji41]
 
kwani yule wa cloudz hana dushe? utapumuliwa tu hivohivo bila KY maana zimefungiwa #KWANIABAYAWANA [emoji41] [emoji41] [emoji41]
nashukuru sana ndugu, kwa matusi yako.
 
Wa kupetipeti ndo namtaka utundu ntamfundisha mm fundi.
 
Umeniwahi aisee, nilitaka nimvishe high heels pia[emoji122] [emoji122] [emoji122]
Nimegundua humu misukule mko wengi sana [emoji13] [emoji13] [emoji13]
 
Wanawake wako too emotional wakati wanaume wana deal zaidi na physical na ili mwanamke umlete vizuri kwenye utamu lazima umpetipeti kwanza ndo unazileta hisia zake karibu na baadae ndo unakamua trigger mwanawane kwa hiyo hapo cha muhimu upate wa kukupeti na walau kidogo akijua tundu liko wapi atajifunzaga mengine baadae
 
kubembelezwa, kujaliwa na kupetiwa petiwa kwa mwanamke ni muhimu kuliko ata izo mambo za 6*6 cz si mda wote utahitaji kubebana tofauti na good care hadi stress za uchumi hautaziona!!

NB: wanaume jifunzeni kupeti pet bana
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom