Mwanaume aliye serious

Numbisa

JF-Expert Member
Dec 12, 2016
173,904
2,000
Ubuyu wewe jasiri kutafuta mwanaume mtandaoni inahitaji moyo mgumu.
 

Mzee

JF-Expert Member
Feb 2, 2011
13,494
2,000
Mimi n mwanamke mwenye miaka 27 nahtaji mwanaume wa kuishi nae mimi,nipo serious,maelezo zaid n pm tzngumze kuhusu dini,kazi na nnapoishi,kejeli pembeni
>>>>Nimeshafika Inbox kwako... naomba unipokeee
 

Santi

JF-Expert Member
Oct 30, 2016
529
1,000
Mimi n mwanamke mwenye miaka 27 nahtaji mwanaume wa kuishi nae mimi,nipo serious,maelezo zaid n pm tzngumze kuhusu dini,kazi na nnapoishi,kejeli pembeni
Mwanaume wa kuishi nae au wa kukuoa kabisa??
 

option

JF-Expert Member
Jan 15, 2013
1,786
2,000
Mimi ni mwanamke mwenye miaka 27 nahitaji mwanaume wa kuishi nae mimi, nipo serious, maelezo zaidi ni pm tuzungumze kuhusu dini, na kazi na ninapoishi, kejeli pembeni.
una pesa ya kuishi na huyo mwanaume suruali?
 

BangiNyeusi

JF-Expert Member
Jul 14, 2016
494
1,000
Daah! Nyakati hizi wanaume wachache saana nahisi kigezo cha umri sina hapo.. kila lenye kheri mdada
 

KING 360

JF-Expert Member
Jun 30, 2016
2,999
2,000
Weka maelezo yote hapa mtu akija pm mnapanga mipango yenu sasa pm kuulizana maswali yann uwo mda wa maswali mngwkuwa mnapanga mambo mengine
 

KING 360

JF-Expert Member
Jun 30, 2016
2,999
2,000
Mimi ni mwanamke mwenye miaka 27 nahitaji mwanaume wa kuishi nae mimi, nipo serious, maelezo zaidi ni pm tuzungumze kuhusu dini, na kazi na ninapoishi, kejeli pembeni.
Umefungua account kwasababu ya kuleta kutafuta mchumba kira raheli
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom