BADILI TABIA
JF-Expert Member
- Jun 13, 2011
- 32,766
- 23,230
Hapana aisee ni kujiendekeza.Utafanyaje sasa ndo kifo mpk kiwatenganisha na wanawake tunafia watoto yani ukiwaza watoto unarudi bila kupenda
Ila mi hapana kwa kweli its over sirudi nyuma katuu!!
Financial independence ni ya muhimu sana kwa wanawake. Mtu anawaza "naanzia wapi na hawa watoto", ndo mtu anabaki tu kwenye toxic relationship. Kisa cha kufa wanangu wanikose akhuuuUtafanyaje sasa ndo kifo mpk kiwatenganisha na wanawake tunafia watoto yani ukiwaza watoto unarudi bila kupenda
Ila mi hapana kwa kweli its over sirudi nyuma katuu!!
Kumbe yeye binafsi hajapima. BTW clinic hamtakiwi kwenda kupima wote as a couple?kweli binaa unazimiwa kabisa au ukimpigia kumpa feedback za clinic anakua mpoleee mpk umuambie majibu halafu anaanza kusema kijiweni'sina ngoma mana wife hana ngoma'
unavumilia mwisho wa siku unachoka mke habadiliki kila siku afadhaliya jana sasa unadhani nitachukua hatua gani. punguzeni kiburi kwa waume zenu.Ina maana nyie wanaune ninperfect humo kwenye ndoa?????
Mbona wenzenu wanavumilia? Na kuyakubali mapungufu yenu???
Hahaaaaaa bora umfanye hanisimi nipo kwenye harakati za kujifunza kuua bila kutazama uson.coz this is tumachi wanatutendea
Binamu mi nishafuatwa na mtu nkaambiwa kua kuna mwanamke alimfata ampeleke kwa mganga mzurii ili ahakikishe mi naachika maana kila akiroga harogeki!!na mwanaume alikua nae wameachana ghafla!Aah binamu, mwanamke mshirikina ni wa kumkimbia kabisa. Mtu kulala na mganga sijui makaburini haoni tabu. Yeye si anajua limbwata lina-expire, ana renew tu mbona. Itokee siku umeangukia kwa Mungu, ndo itakuwa salama yako. Hata by the time ndoa imeisha, anakuwa ashakuharibia maisha yako sana
Yeleuwiiiii aisee ni ujingaHahahaa
Mwanaume wa hivyo inamtiririsha vibaya mno asilete ujinga hapa
Sema wanawake nao sometimes hawajitambui....jitu limekutelekeza miaka.......linarudi unalipokea yelewiiiiiii
Yaani ukiondoka usithubutu kurudi......kama shida kujua hali za wanao nitakupa namba zao za simu...au landline ya familia...
Nani anataka inzi....
Hawajielewi hawa viumbeAaaah wee, huo mchepuko ulikifuata nyumbani kwako, ukafunua hotpot ukakuwekea limbwata? Si umeufuata mwenyewe huko nje? Tukiwaambia tulieni na wake zenu, mnadai ooh sisi kuwa na wanawake wengi ni asili yetu. Me kalichume tu janga huko nje, utalila na kulitafuna peke ako. Na wengine hakuna cha limbwata wala nini, ulimbukeni wao tu
Hata kama ilitokea sababu yoyote mkajikuta kwenye ndoa bila kutegemea, basi ikubali tu hiyo ndoa yako iboreshe, itunze na utaifurahia, otherwise usimuoe mtu kama unajua utampa tu mateso. Na wengine wanaoa kwa mapenzi yao, ila baadaye ndo utasikia "wewe sio hadhi yangu", nenda kwa wenye hadhi yako basi, ila omba usije ukarudi kwangu tu. Afu mwingine kisa hampendi tena mke, ndo na watoto hawajali tena, inahusu nini
Dada angu alimuambia mmewe ukinipa ukimwi nakuua!!Hapa umechoma kumoyo, na hii ipo kwa wanandoa wengi sana. Mtu anahangaika weee, siku akiukwaa hasemi, anaanza dozi kimya kimya. Wewe mwenzangu na mimi hadi uje ushtuke uwiii. Watu wengine wauaji khaa
just like me!sijali single mom au watu watasema ukiniacha usitegemee nkusamehe hata kama nna watoto sitaaukiniacha ukiwa na akili zako timamu kisa sio type yako uhakikishe hunipendi kweli maana ukiondoka sikupokei asilani " nimebadilika nini sasa wanifwatafwata nini" in Ray C's voice
kafanyaje tena shemelaa?!!Nimebakiza kisa kimoja nimuache shemeji yako.
Kama hawezi kuwa serious anategemea mimi nitaweza?
Usilazimishe kupanda mlima mkali na gia namba 5.
just like me!sijali single mom au watu watasema ukiniacha usitegemee nkusamehe hata kama nna watoto sitaa
we jipendekeze tu!!
kafanyaje tena shemelaa?!!
Kama unaoana kunanjambo haachi kulifanya si ndio ujue hayo ni mapungufu yake na uyachukulie kama yalivyo?unavumilia mwisho wa siku unachoka mke habadiliki kila siku afadhaliya jana sasa unadhani nitachukua hatua gani. punguzeni kiburi kwa waume zenu.
Sala ndio nguzo yako.Binamu mi nishafuatwa na mtu nkaambiwa kua kuna mwanamke alimfata ampeleke kwa mganga mzurii ili ahakikishe mi naachika maana kila akiroga harogeki!!na mwanaume alikua nae wameachana ghafla!
So anataka kumkomesha afilisikee,mi niachike!
Yule Dada alinifata akaniambia yote nilichoka Mimi jamani!
mwingine ana kazi na kila kitu sema anakufa na tai shingoni!!Financial independence ni ya muhimu sana kwa wanawake. Mtu anawaza "naanzia wapi na hawa watoto", ndo mtu anabaki tu kwenye toxic relationship. Kisa cha kufa wanangu wanikose akhuuu
wanawake hupitia kipindi kigumu sana pindi mume anapobadilika mpk unafikia unaondoka kwenye nyumba!!basi hakuna wa kukulaumu maana yote hayo anayoyafanya mwanaum bado ukiondoka mwanamke unalaumiwa!!Hapana aisee ni kujiendekeza.
Kwani alivyokumbia watoto si mke umesurvive nao??????
Alipokula raha apeleke na shida aisee
ayayayayaaa... nikigundua nakukata shingo aiseee.. teh[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Hahaaaaaa bora umfanye hanisi