Mwanaume acha mke ukiwa humpendi

Tatizo ni kuwa alipoondoka ukawa na hali mbaya na hadi anarudi bado hali ni mbaya, ukimuona unahisi heri imeshuka aacha niendelee naye make mateso niliyopata yanatosha kumbe ni balaa tupu.
 
Kwa hiyo tufe wote? Yeye kagharamika huko na raha juu kuyatafuta maradhi, aje kunipa mie maradhi bure bure? aseeeeeeee
Unakuta baada yakuondoka nawe ukasema yes sasa ndo muda wa kula gud tyme na mchepuko wako kwahiyo akirudi utaona ni sawa tu awe na maradhi hana wewe ulikochepukia huna uhakika kama pako salama
 
Mungu wangu!!!dah Anakuletea na maradhi wanawake wengi hiyo hutukuta huo no mfano mmoja tu!na wanarudi wakishafilisika maana kule pesa kwanza!!wanaume wengi wanakuja kugundua makosa yao baadae sana na wameshachelewa!!
Daah huzuni sana!
Ni kweli inasikitisha. ...WATU WASISAHAU KUWA LAZIMA UTAVUNA ULILO LIPANDA HAKUNA NJIA NYINGINE. ..
 
On a serious note.

geniveros pole mpenzi kwa mapito, keep your head high and think about the MOST, important things in your life. Now that you have them. Your kids.
thanx dear!yashapita,mpaka nimeyasema,sasa hv nimeanza maisha mapya!
my kids,my life!
 
Unakuta baada yakuondoka nawe ukasema yes sasa ndo muda wa kula gud tyme na mchepuko wako kwahiyo akirudi utaona ni sawa tu awe na maradhi hana wewe ulikochepukia huna uhakika kama pako salama
Sio wote, wengine wanabaki wametulia tu, busy na watoto wao
 
Khaaa!, yaani nimejipinda najipikilisha kumbe wengine wanapelekewa take away!!
Ama kweli wewe Babu Lao.

Cc atoto
Hivi wewe mbona unapenda kuijaribu sumu kwa kuionja? Mambo mengine we yaachege yapite jama upepo... kikombe alichonipa baba, sitakinywa???
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…