Mwanaume acha mke ukiwa humpendi



Pole sana mpenzi kwa maswahibu yaliyokupata.

lakini si wanaume wote tuko kama huyo mjinga wako.[/QUOTE]
thanx! najua wapo wema pia but nimejifunza kutokana na makosa!
 
Pole sana mpenzi kwa maswahibu yaliyokupata.

lakini si wanaume wote tuko kama huyo mjinga wako.

Hahahhaha Babuu unataka kutumia fursa[/QUOTE]
baby!!we si upo!!unanipetipetii!
 
Mume kukutunza muhimuu..kakuoa wa nini..bt mwanamke kujiweza ni kama insurance, usimtegemee 100% have ur own japo kidogo..mtu hela ndogondogo zisikupige chenga kisa umebweteka
yaah!ukiwa na ajira inasaidia sana au ukiwa mfanyabiashara
 
Hakika utakuwa ushawawi kufanyiwa hivo.

Nimependa ushauri wako.
 
[/QUOTE]
thanx! najua wapo wema pia but nimejifunza kutokana na makosa![/QUOTE]

Kama vipi, nadhani unapajua pa kunipata.

Sitakuangusha.
 
wanawake wengi tunafia watoto!
hata Mimi nilirudi Ila nkakuta chepuko ndani!nkarudi DAR!
Ndo ikawa mwisho wetu!
Hakuna mwanamke anaependa kulea peke yake hata kama mime hamuhudumii atapambana kwa ajili ya wanawe!
 
Mwanawake tunaongozwa na hisia ndio udhaifu wetu, ukifikiria watoto unaamua kurudisha majeshi...
 
thanx! najua wapo wema pia but nimejifunza kutokana na makosa![/QUOTE]

Kama vipi, nadhani unapajua pa kunipata.

Sitakuangusha.[/QUOTE]
hhhhhaaaahhhaaaa!!!!
asanteee!!!
 
hahahahabaaaaa!!ngoja nije basi!!!

Ila ngosha atakutafuta akufanyie mbaya!

Ole wako unichomeshe mahindi. Afu ili tusicheleweshe mambo, uje without kabisa.

Alshaabab siwaogopi ndo niogope hao ndugu zake prezidaa?? Mbona unaweka ukuta tena? (Ukuta huu hauhusiani na ukuta pinzani na polisi, mimi sio mchochezi)
 
Ole wako unichomeshe mahindi. Afu ili tusicheleweshe mambo, uje without kabisa.

Alshaabab siwaogopi ndo niogope hao ndugu zake prezidaa?? Mbona unaweka ukuta tena? (Ukuta huu hauhusiani na ukuta pinzani na polisi, mimi sio mchochezi)
sikuchomeshi babuu!!
We yule busta yake akiifunga huo mziki watu wote ndukii!
Kama unamueza tutaona
 
sikuchomeshi babuu!!
We yule busta yake akiifunga huo mziki watu wote ndukii!
Kama unamueza tutaona
Usiwe na mashaka..... nimejiandaa kuwa mlinzi wako.

Umefika wapi??

Silaha yangu nlishaihakiki kwa Makonda. Iko salama.
 
Usiwe na mashaka..... nimejiandaa kuwa mlinzi wako.

Umefika wapi??

Silaha yangu nlishaihakiki kwa Makonda. Iko salama.
hhhhaaaahhhaaa!!!nakusubiri njoo!!
Ila jipange tu maana mapambano si madogo
 
hhhhaaaahhhaaa!!!nakusubiri njoo!!
Ila jipange tu maana mapambano si madogo
Unaona sasa ulivo mkorofi?? Tushakubaliana wewe ndo unakuja??

Raha uanze wewe mimi nimalize.... Nikianza mimi we ukishindwa kumaliza huoni itakuwa karaha??

Hebu njoo bhana, utanifanya nibadili mawazo. Itakula kwako.

Niko without tayari
 
Usiwe na mashaka..... nimejiandaa kuwa mlinzi wako.

Umefika wapi??

Silaha yangu nlishaihakiki kwa Makonda. Iko salama.
natakiwa nipate wazee km nyie!!
Maana vijana siwawezii
 
Unaona sasa ulivo mkorofi?? Tushakubaliana wewe ndo unakuja??

Raha uanze wewe mimi nimalize.... Nikianza mimi we ukishindwa kumaliza huoni itakuwa karaha??

Hebu njoo bhana, utanifanya nibadili mawazo. Itakula kwako.

Niko without tayari
anza wewee!mwanamke lazima abembelezweee!!!
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…