M Mutambukamalogo JF-Expert Member Joined Jan 25, 2011 Posts 397 Reaction score 85 May 31, 2011 #41 Ole Tetian said: waliomwingilia ni wanne tu Click to expand... Walimuingilia au yeye ndio aliwaingilia?. Kwani kipi huwa kinaingia kwa mwenzake?
Ole Tetian said: waliomwingilia ni wanne tu Click to expand... Walimuingilia au yeye ndio aliwaingilia?. Kwani kipi huwa kinaingia kwa mwenzake?
Mamushka JF-Expert Member Joined Feb 17, 2010 Posts 1,595 Reaction score 100 May 31, 2011 #42 Hainiingii kichwani kabisaa.
M Mafie PM JF-Expert Member Joined Mar 19, 2011 Posts 1,317 Reaction score 207 May 31, 2011 #43 Nyani Ngabu said: Mbona wengine hatukumbwi na mazali kama haya.... Click to expand... Umepinda! Mbona unaomba balaa?
Nyani Ngabu said: Mbona wengine hatukumbwi na mazali kama haya.... Click to expand... Umepinda! Mbona unaomba balaa?
Babylon JF-Expert Member Joined Feb 5, 2009 Posts 1,332 Reaction score 85 Jun 1, 2011 #44 Chakujiuliza hapa hivi kweli kunauwezekano wa DHAKARI kusimika katika purukushani kama hiyo?
Kyalow JF-Expert Member Joined Mar 6, 2011 Posts 3,563 Reaction score 2,613 Jun 1, 2011 #45 ninavyo jua tafsiri ya ubakaji tanzania...mwanume habakwi,labda huko guinea
King’asti Platinum Member Joined Nov 26, 2009 Posts 27,866 Reaction score 24,985 Jun 1, 2011 #46 kuna watu wamejaaliwa uwezo wa kuamsha vilivyolala, mashallah! mikela said: huyo kijana ni rijali wa nguvu. Mtarimbo ukilala doro unabakwaje? Click to expand...
kuna watu wamejaaliwa uwezo wa kuamsha vilivyolala, mashallah! mikela said: huyo kijana ni rijali wa nguvu. Mtarimbo ukilala doro unabakwaje? Click to expand...
Mulhat Mpunga JF-Expert Member Joined Oct 28, 2010 Posts 27,650 Reaction score 16,731 Jun 1, 2011 #47 king'asti said: kuna watu wamejaaliwa uwezo wa kuamsha vilivyolala, mashallah! Click to expand... khaaaaa
king'asti said: kuna watu wamejaaliwa uwezo wa kuamsha vilivyolala, mashallah! Click to expand... khaaaaa
Chimunguru JF-Expert Member Joined May 3, 2009 Posts 10,679 Reaction score 4,381 Jun 1, 2011 #48 ..na yeye kalalamika kabsaaaaa duh!!
C Cremo joe joe Member Joined Jun 5, 2011 Posts 53 Reaction score 7 Jun 8, 2011 #49 Teh teh teh aaaha aha haa haa , kwikwi hayaaaaa ningekuwa mm na kesho yke ningejipitisha mitaa hyo hyo.
Teh teh teh aaaha aha haa haa , kwikwi hayaaaaa ningekuwa mm na kesho yke ningejipitisha mitaa hyo hyo.