Mwanasheria mkuu mpya wa Serikali ni dhaifu sana!

Mwanasheria mkuu mpya wa Serikali ni dhaifu sana!

mkuu huyo hapo kawekwa kama kivuli tu maana yeye ni kusubiri vimemo na amri toka juu, so kwa hilo magamba hawahitaji mweledi wala mtu makini kivile saana!
 
Hivi uliona wapi boss incompetent akatafuta junior competent.Kwanza hajui mtu competent yukoje sasa atachaguaje a competent guy.Halafu anaogopa challenges, kwa hiyo ni lazima ahakikishe kwamba ana epuka challenges as much as possible by picking incompetent people,and this is exactly what he has done.
Kwa hakika huyu AG mpya ni pigo kubwa kwa watanzania.Kwa kweli amepwaya kupita kiasi!

Tangu aingie ofisini kwa mwezi sasa huwezi kuamini kama ni mwamasheria aliyeiva kiasi cha kupewa cheo kikubwa namna hiyo!

Akiitisha vikao vya kiofisi hadi unamuonea huruma! Kujieleza hajui! Kichwani anaonekana kama haijui sheria kwa kiasi kikubwa mno! Mikataba haijui vizuri kama mtu mwenye cheo cha juu serikalini!

Ikiwa hayo hayajatulia leo akaongea bungeni kwa mara ya kwanza kwenye hoja nzito! Kujieleza kukamshinda tena! Hajui kutofautisha kati ya waziri wa mambo ya nje na waziri wa mambo ya ndani! Hivi kweli Mathias Chikawe ni waziri wa mambo ya nje? Ameishia kutoa maelezo ya juu juu tu eti jambo liko mahakamani lisijadiliwe! Kwa kiwango kipi lisijadiliwe? Kweli ameshindwa kuweka vigezo vya kipi kijadiliwe na ni kipi kisijadiliwe? Mbona spika ambaye ni bush lawyer ameweza?
Miongoni mwa sifa za anayepewa cheo kikubwa kama hicho ni kujiamini na kuhakikisha makosa ya hovyo wakati wa kujieleza hayatokei! Vingine basi huo utakuwa ni udhaifu mkubwa!

Huyu AG kwa kweli ukifanya naye kikao hadi unamuonea huruma! Ni mweupe na asiyejiamini!

Huyu cheo alichopewa ni mzigo mzito kwake na watanzania hatuna siku mbili mtajionea haya ninayowaambieni leo!

Please Mods! Let's talk free!
 
Huyo ni mwanasheria sio mwanasiasa. Ukitaka siasa subiri wanasiasa waongee utaelewa tu.
 
Uzuri yupo hapo mpaka October; baada ya hapo ataondoka na MaCCM yake
 
inaelekea humjui vizuri Hugo unayemjadili ndio unaishia kumshambulia kwa hoja nyepesi na za kitoto sana. Ulizia ni kesi ngapi kazisimamia na ameshinda ? kwa tunaomjua Raisi hakufanya kosa kumchagua ni mtu makini sana na mwerevu na Nguli katika sheria

Achana na kesi za kushinda mkuu!imekuaje jambo lisijadiliwe bungeni!na ANNE MAKINDA mbona karuhusu!mana huyo mwanasheria kaz yake pale bungeni ni kushauri na kupendekeza na sii kutoa amri.chukua hiyo
 
Kweli wabongo hatuna jema, huyu AG hata mwezi hana mmeanza kumpiga zengwe!
 
Leo alikuwa anatetemeka sana bungeni mikoni ilikuwa inajionyesha wazi na midomo pia. Yaani nimemuonea huruma sana.
 
Leo kaonja sumu ya Tundulisu. Kamwambia yeye siyo mwanasheria wa Bunge, kamwambia yeye ni mwansheria wa serikali hivyo hana mamlaka ya kulielekeza Bunge kisheria.
Tundulisu kamwambia kuwa mwenye mamlaka ya kulielekeza Bunge kisheria ni Katibu wa Bunge na team yake.
Tundulisu ni noma aisee.
 
Achana na kesi za kushinda mkuu!imekuaje jambo lisijadiliwe bungeni!na ANNE MAKINDA mbona karuhusu!mana huyo mwanasheria kaz yake pale bungeni ni kushauri na kupendekeza na sii kutoa amri.chukua hiyo

mkuu mbona hili Tundu Lisu kalifafanua leo kuwa huyo ni mwanasheria wa serikali na sio mshauri wa bunge, so yupo pale kutetea serikali! bunge likitaka ushauri linaenda kwa katibu wa bunge!
 
Hivi uliona wapi boss incompetent akatafuta junior competent.Kwanza hajui mtu competent yukoje sasa atachaguaje a competent guy.Halafu anaogopa challenges, kwa hiyo ni lazima ahakikishe kwamba ana epuka challenges as much as possible by picking incompetent people,and this is exactly what he has done.


Umenena vyema.

watu dhaifu huogopa Sana watu strong na wenye uweledi....

kikubwa challenges na watu dhaifu huwa tayari kuwamaliza wale wanaowapa challenges....
 
inaelekea humjui vizuri Hugo unayemjadili ndio unaishia kumshambulia kwa hoja nyepesi na za kitoto sana. Ulizia ni kesi ngapi kazisimamia na ameshinda ? kwa tunaomjua Raisi hakufanya kosa kumchagua ni mtu makini sana na mwerevu na Nguli katika sheria

Sifa za aina nilizisikia kipindi kile alipo teuliwa yule Professa wa miamba ktk nafasi ya Waziri wa Nishati na Madini. Nilipouliza inawezekana vipi mtu mwenye sifa kiasi hicho anaweza kubali kufanya kazi na utawala huu ukizingatia Nishati na Madini ndiko kumejaa deals za watawala,nilijibiwa subiri jamaa aanze kuchapa kazi!!! Jamaa yako hakuna kitu pale...!
 
mtoa mada yeye anapenda mtu anayetukana hovyo kama tundu lisu mbona AG kasema vizuri sana

Tundu Lissu kamtukana nani na ametukana nini!? kusema "...kama majizi ya escrow ndio tusi!? kwani si kweli kuwa ni majizi!? kama si majizi mbona yamejiuzuru!? Nimemsikia TL leo mwanzo mwishi sijaona na wala sijasikia akitukana! Acha kutupotosha!
 
Back
Top Bottom