Mwanasayansi agundua mahali ilipo Damu ya Yesu

Mwanasayansi agundua mahali ilipo Damu ya Yesu

Heci

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2016
Posts
3,783
Reaction score
6,689
1742660512158.jpg


YESU KRISTO NI HALISI

RonWyatt ambaye ni Mtafiti na mchimbaji wa mabaki ya kale, , amedai kufanya ugunduzi wa kupata damu ya Yesu Kristo chini ya eneo la #Golgotha, mahali ambapo Yesu alisulubiwa.

Kwa mujibu wa Wyatt Anasema tetemeko la ardhi lililotokea wakati wa kifo cha Yesu Kristo lilisababisha Ufa kwenye mwamba, na kusababisha Damu kutiririka hadi kwenye chumba cha siri kinachoshikilia Sanduku la Agano.

Majaribio ya kimaabara aliyoyafanye yameonyesha kwamba damu hiyo ina kromosomu 24 pekee—23 kutoka kwa mama na moja pekee ya Y, jambo linalodaiwa kuthibitisha kuzaliwa kwa bikira. Cha kushangaza zaidi, damu hiyo ilipowekwa kwenye maji ilionyesha dalili za uhai, jambo ambalo damu yoyote ya kale haijawahi kufanya.
 
View attachment 3279787

YESU KRISTO NI HALISI

RonWyatt ambaye ni Mtafiti na mchimbaji wa mabaki ya kale, , amedai kufanya ugunduzi wa kupata damu ya Yesu Kristo chini ya eneo la #Golgotha, mahali ambapo Yesu alisulubiwa.

Kwa mujibu wa Wyatt Anasema tetemeko la ardhi lililotokea wakati wa kifo cha Yesu Kristo lilisababisha Ufa kwenye mwamba, na kusababisha Damu kutiririka hadi kwenye chumba cha siri kinachoshikilia Sanduku la Agano.

Majaribio ya kimaabara aliyoyafanye yameonyesha kwamba damu hiyo ina kromosomu 24 pekee—23 kutoka kwa mama na moja pekee ya Y, jambo linalodaiwa kuthibitisha kuzaliwa kwa bikira. Cha kushangaza zaidi, damu hiyo ilipowekwa kwenye maji ilionyesha dalili za uhai, jambo ambalo damu yoyote ya kale haijawahi kufanya.
Duh!...

Hebu weka chanzo tusome zaidi ..
 
View attachment 3279787

YESU KRISTO NI HALISI

RonWyatt ambaye ni Mtafiti na mchimbaji wa mabaki ya kale, , amedai kufanya ugunduzi wa kupata damu ya Yesu Kristo chini ya eneo la #Golgotha, mahali ambapo Yesu alisulubiwa.

Kwa mujibu wa Wyatt Anasema tetemeko la ardhi lililotokea wakati wa kifo cha Yesu Kristo lilisababisha Ufa kwenye mwamba, na kusababisha Damu kutiririka hadi kwenye chumba cha siri kinachoshikilia Sanduku la Agano.

Majaribio ya kimaabara aliyoyafanye yameonyesha kwamba damu hiyo ina kromosomu 24 pekee—23 kutoka kwa mama na moja pekee ya Y, jambo linalodaiwa kuthibitisha kuzaliwa kwa bikira. Cha kushangaza zaidi, damu hiyo ilipowekwa kwenye maji ilionyesha dalili za uhai, jambo ambalo damu yoyote ya kale haijawahi kufanya.
Matokeo ya utafiti huo yamechapishwa katika jarida gani la kisayansi tukasome?
 
Back
Top Bottom