Mwanamuziki wa fm academia afariki dunia.

Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Jul 3, 2007
5,348
2,000
Kutoka kwenye status ya fb ya John Kitime;

Mpiga solo Luigi B52 wa FM Academia amefariki dunia. Msiba uko Mwananyamala kwenye kambi ya bendi. Jirani na kituo cha Mwananyamala A. Mungu amlaze pema Amen.

RIP B52.
 
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Oct 17, 2010
16,640
2,000
pole yake. aliugua au ni ajali? mia
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Nov 26, 2009
27,748
2,000
Pole sana sie wapenzi wa fm academia. Hivi ana undugu na Erickb52?
 
Last edited by a moderator:
Ralphryder

Ralphryder

JF-Expert Member
Nov 16, 2011
4,585
1,195
Pole sana sie wapenzi wa fm academia. Hivi ana undugu na Erickb52?
Dah! namfahamu sana huyu,amezunguka sana katika show na Saida Karoli na alimpigia solo almost nyimbo zote! R.I.P B52
 
Last edited by a moderator:
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Feb 29, 2008
11,324
2,000
ni mmoja wa waanzilishi wa Bendi ya FM Musica ambayo ilikuja kuitwa FM Academia.
ukitaka kujua kipaji chake basi sikiliza sebene liliitwa Atomic...

Balaa
 
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Oct 28, 2010
27,372
2,000
photo tafazali.rip mpiga solo
 
amu

amu

JF-Expert Member
Aug 8, 2012
13,388
2,000
Pale pub ya demonte a.k.a aunt ezekiel pub upande wa pili(opposite) kuna barabara ya vumbi ukiingia hiyo barabara mkono wa kulia nyumba ya tatu aisee wakongoman walikuwa wanamuangalia koffi tu kwenye tv msibani
hii misiba ya siku hizi balaa
 
mpenda pombe

mpenda pombe

JF-Expert Member
Nov 17, 2010
1,286
2,000
Luigi B52 amefariki dunia. Luigi ambaye ndie pia alipiga solo katika album maarufu ya Chambua kama Karanga ya Saida Karoli,,,,,,
 
Hashpower7113

Hashpower7113

JF-Expert Member
Sep 26, 2011
1,248
2,000
Picha muhim coz wngne hatumfahamua R.I.P mpiga solo

Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
 
kibol

kibol

JF-Expert Member
Apr 24, 2012
4,438
2,000
Picha muhim coz wngne hatumfahamua R.I.P mpiga solo

Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums

hashPOWER umenena vyema ndugu yangu,r.i.p mpiga guitar
 
Last edited by a moderator:
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Jul 29, 2009
16,820
2,000
jamani Pole sana kwa familia na Kundi zima la Fm Academia ...
RIP Luigi
 
1

1000 words

Senior Member
Dec 29, 2012
169
0
inna lillah waina ilaih raju'n
 
Ally Kombo

Ally Kombo

Verified Member
Nov 11, 2010
11,432
1,225
Pale pub ya demonte a.k.a aunt ezekiel pub upande wa pili(opposite) kuna barabara ya vumbi ukiingia hiyo barabara mkono wa kulia nyumba ya tatu aisee wakongoman walikuwa wanamuangalia koffi tu kwenye tv msibani
hii misiba ya siku hizi balaa
Kwani katika hao, yupo mwenye kuamini !?
 
Top Bottom