Mwanamke wangu hana siri, yaani asisikie kitu!

Mwanamke wangu hana siri, yaani asisikie kitu!

Mke wa ndoa ya kanisa kabisa
Pole, wako wanaume na wanawake wasiojua kuhifadhi vitu jaribu kukaa nae mwambie aache hiyo tabia Kama msikivu ataacha kama cyo ataendelea tu kuhusu kumficha mambo c vizur wanandoa wanapaswa kuweka waz mambo yao kat yao ili kupeana ushirikiano, pole
 
Tafuta mchepuko tu siri zako zote ziache huko!
 
Kuna jamaa alinipa story, mke wake yeye haweki siri za mashost pia, sikumoja anarudi nyumbani anakuta wife yuko katikati ya kisuto, alifukuza genge lote akamchukua mke wake wakaingia ndani.
kama kawaida yako .....!!!
 
We mwenyewe huna siri unaanzaje kusema siri za mwenzio hapa kuwa hana siri
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
Habari zenu wakuu, natumaini mwaka unaisha vizuri kwa wanaomaliza tofauti basi pole iwafikie!

Najitokeza hapa tuweze kushirikiana kwa pamoja nijue ni kwa mwanamke wangu tu au ni tabia za wanawake wengine wote, maana imekua kero sasa hii yaani kitu unamshirikisha mtu wako wa karibu na unamwamini tena unamwambia yeye pekee lakini azipiti ata siku mbili tatu hayo maneno unayakuta ofisini kwako, mtaani na kwa mashost zake ndio usiuulize kabisa!

Juzi kati hapa nilipatwa na habari si njema sana za kifamilia nyumbani kwetu basi nikaona vyema nimshirikishe mwenzangu lakini sasa habari zimeenea kila kona naulizwa![emoji85] [emoji85] [emoji85] [emoji85] [emoji85]

Hivi mungu aliwapa ubongo gani nyie wanawake hata siri tu kukaa na jambo moyoni inakua ngumu kweli?

kwa hali hii ukute anawasimuliaga kila kitu jinsi navyomgeuza kila siku.


Niwatakie heri ya mwaka mpya wakuu JF
wewe mwenyewe umeshindwa kutunza siri za familia yako ukamshirikisha,yeye atashindwaje kuzitoa?pia anaonekana hana kazi,mpeleke clouds ukamuombee kazi awe msaidizi wa soud brown kwenye GOSSIP COP!
 
Kuna Vitu vya kuviamini humu duniani, lakini siyo wanawake never ever!!!!!!!!!!!
Hawajahi kuwa na siri hata siku moja
 
wewe mwenyewe umeshindwa kutunza siri za familia yako ukamshirikisha,yeye atashindwaje kuzitoa?pia anaonekana hana kazi,mpeleke clouds ukamuombee kazi awe msaidizi wa soud brown kwenye GOSSIP COP!
Nani kasema mke wangu hana kazi?
 
mwanamke anaweza akiwezeshwa,umemwezesha kupata skendo afanye nn sasa
 
Hahaha huu ni ukwel kabisa, kuna mke wa kaka yangu fulani alikuwa anasimulia mambo ya familia yake hadi kwenye vikao vya harusi[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Hahaha huu ni ukwel kabisa, kuna mke wa kaka yangu fulani alikuwa anasimulia mambo ya familia yake hadi kwenye vikao vya harusi[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Uyo alipitiliza sasa!
ila ni kuwadhibiti tu, uyu wangu atasimulia kibano chake sasa
 
Wanawake ni wa kuishi nao kwa akili mkuu... Hat kwenye vitabu vya dini imeandikwa hivyo!
 
Back
Top Bottom