Mwanamke wa kuzaa naye


BINTI77

BINTI77

Member
Joined
Sep 13, 2011
Messages
84
Likes
0
Points
0
BINTI77

BINTI77

Member
Joined Sep 13, 2011
84 0 0
Habari zenu, natafuta mwanamke wa kuzaa naye watoto wawili wa kiume tu, sababu nitazitoa baadae. ila sitaki tuoane, sitaki tukae pamoja kama mume na mke, kila mmoja akae kivyake.
wawe twins tafadhali,niko tayari.
 
Ennie

Ennie

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2011
Messages
7,142
Likes
63
Points
145
Ennie

Ennie

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2011
7,142 63 145
Nataka watoto, sio mke, sababu nitazitoa kwa huyu tukayeelewana pamoja, ina maana kuwa nitabeba majukumu yote kama baba, baada ya miaka 7, watoto nitakaa nao mimi.ninacho maanisha hapa ni kuwa huyo nitakayezaa naye, atakuwa na uhuru wa kuolewa kokote baada ya kunizalia hao watoto wawili.
<br />
<br /
Nenda ka adopt ulee,unafikiri kuna mwanamke wa kuzaa tu na kuacha akaolewe kwengine! Mwanamke sio mtambo wa kufyatulia watoto,umama una thamani kubwa sana! Halafu eti unachagua wanaume watupu!
 
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
10,752
Likes
49
Points
0
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
10,752 49 0
Mmmh! Hao watoto mtawapa shida tu, na huyo mwanamke mwenzangu mwenye huo moyo kwakweli hongera zake!
 

Forum statistics

Threads 1,263,529
Members 485,918
Posts 30,155,393