• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Mwanamke wa kuzaa naye

Kaitaba

Kaitaba

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2009
Messages
922
Points
0
Kaitaba

Kaitaba

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2009
922 0
Habari zenu, natafuta mwanamke wa kuzaa naye watoto wawili wa kiume tu, sababu nitazitoa baadae. ila sitaki tuoane, sitaki tukae pamoja kama mume na mke, kila mmoja akae kivyake.
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,789
Points
2,000
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,789 2,000
<font size="3"><span style="font-family: franklin gothic medium">Msisahau kutuletea picha ya kagret thinker kajunia.</span></font>
<br />
<br />
hahahaha! Usijali, tena katafata akili zangu.
 
Yasmin

Yasmin

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2011
Messages
242
Points
0
Yasmin

Yasmin

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2011
242 0
<font size="3"><span style="font-family: franklin gothic medium">Msisahau kutuletea picha ya kagret thinker kajunia.</span></font>
<br />
<br />
ha ha ha jf kajunia.lol
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,789
Points
2,000
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,789 2,000
Nitumie Private massage contact zako, niko seriouse
&amp;lt;br /&amp;gt;&lt;br /&gt;<br />
&amp;lt;br /&amp;gt;&lt;br /&gt;<br />
sawa. Mi mwenyewe nipo serious hadi najiogopa.
 
mtoto wa mfugaj

mtoto wa mfugaj

Senior Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
136
Points
0
mtoto wa mfugaj

mtoto wa mfugaj

Senior Member
Joined Jul 18, 2011
136 0
alafu mkisha zaa hao watoto watakaa na nani?
 
Ndechumia

Ndechumia

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2011
Messages
1,032
Points
1,225
Ndechumia

Ndechumia

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2011
1,032 1,225
hii kali sasa hapa utata jinsi ya kulea hao watoto
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
9,061
Points
2,000
Vin Diesel

Vin Diesel

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2011
9,061 2,000
&amp;lt;br /&amp;gt;&lt;br /&gt;<br />
&amp;lt;br /&amp;gt;&lt;br /&gt;<br />
sawa. Mi mwenyewe nipo serious hadi najiogopa.
Umemwandikia kigogo mwenzio.
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,789
Points
2,000
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,789 2,000
<span style="font-family: trebuchet ms"><font size="3">Umemwandikia kigogo mwenzio.</font></span>
<br />
<br />
hahaha! Kwanini jamani? Nimemwandikia kiswahili nashangaa hajibu.
 
Blaki Womani

Blaki Womani

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
11,225
Points
2,000
Blaki Womani

Blaki Womani

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
11,225 2,000
daaah JF raha kweli...........ungeweka na sababu hapa
 
M

Ma Tuma

Senior Member
Joined
Jul 26, 2011
Messages
123
Points
0
M

Ma Tuma

Senior Member
Joined Jul 26, 2011
123 0
ngoja nikutumie mayai uatamie.ili ulee mwenyewe.
 
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2011
Messages
3,905
Points
1,225
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2011
3,905 1,225
Habari zenu, natafuta mwanamke wa kuzaa naye watoto wawili wa kiume tu, sababu nitazitoa baadae. ila sitaki tuoane, sitaki tukae pamoja kama mume na mke, kila mmoja akae kivyake.
Tutakutofautisha vipi wewe na beberu la mbuzi ambalo linaingia kwenye kundi lolote na kuzaa kisha kutokuwa responsible kwa mke wala mtoto??
 
Kaitaba

Kaitaba

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2009
Messages
922
Points
0
Kaitaba

Kaitaba

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2009
922 0
Tutakutofautisha vipi wewe na beberu la mbuzi ambalo linaingia kwenye kundi lolote na kuzaa kisha kutokuwa responsible kwa mke wala mtoto??
Nataka watoto, sio mke, sababu nitazitoa kwa huyu tukayeelewana pamoja, ina maana kuwa nitabeba majukumu yote kama baba, baada ya miaka 7, watoto nitakaa nao mimi.ninacho maanisha hapa ni kuwa huyo nitakayezaa naye, atakuwa na uhuru wa kuolewa kokote baada ya kunizalia hao watoto wawili.
 

Forum statistics

Threads 1,405,653
Members 532,074
Posts 34,492,103
Top