Mwanamke utafuaje pichu kwenye washing machine?

Mwanamke utafuaje pichu kwenye washing machine?

Daisy Llilies

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2019
Posts
1,017
Reaction score
2,163
1080954


1080957


Mtoto wa kike wewe, pichu unafua kwenye washing machine, huna haya? Zile safari zako za mwezi pia utarun washing machine kila siku? Pichu ifue kwa mikono, uanike sehemu itakayo pata jua na hewa. Pichu nzuri ni za cotton. Kuna wale wenye pichu rangi kwa kusafiria lakini za kila siku ni nyeupe. Hata pichu za cream pia huwa zinapendeza.

Kwa wale mnaoishi kwenye vyumba vya kupanga, si vibaya kuweka khanga juu baada ya kuanika pichu kwenye kamba. Mtoto wa kike kuloweka pichu mmh, hiyo mikono ina kazi gani? kuna wale wasio na haya anamuachia dada amfulie mpaka pichu.
 
waliotengeneza washing machine sio wajinga...

kama unayo nyumbani.. why uumize mikono na kupoteza muda...

hizo chupi kuzivaa sio utamaduni wetu africa.. wazungu tunawaiga.. sasa hao tunaowaiga wanafua kwa mashine..

kama wewe maskini huna mashine... usichukie walionazo wanapofulia kila kitu
 
waliotengeneza washing machine sio wajinga...

kama unayo nyumbani.. why uumize mikono na kupoteza muda...

hizo chupi kuzivaa sio utamaduni wetu africa.. wazungu tunawaiga.. sasa hao tunaowaiga wanafua kwa mashine..

kama wewe maskini huna mashine... usichukie walionazo wanapofulia kila kitu
Kwahiyo kwenye machine unachangaya za kwako, za mume wako na za watoto?

Wa kwangu wakifikisha miaka saba lazima wafue pichu zao wenyewe kwa mikono, kama tuko safarini ninazihifadhi kwenye mfuko wa plastic, wakirudi nyumbani wanaanza.
 
Mada yako sijaielewa unasisitiza tusifulie pichu kwenye washing mashine?au pakuanikia ndo shida maana hiyo mashine ulioitaja inawash kuanika nachagua me pa kuanika
 
Mada yako sijaielewa unasisitiza tusifulie pichu kwenye washing mashine?au pakuanikia ndo shida maana hiyo mashine ulioitaja inawash kuanika nachagua me pa kuanika
Kama unafua kwa washing machine ina maana unazikusanya mpaka zifike lundo? Au unafua kila siku?
 
Huwa nikienda ukweni ninazihifadhi kwenye mfuko mpaka nirudi kwangu.

Kama ni safari ya mda mrefu utarundika tu bora ufue na kuzifunikia khanga/kitenge ili zisionekane lakini hii pia ni kulingana na mazingira ya ukweni
 
Kama ni safari ya mda mrefu utarundika tu bora ufue na kuzifunikia khanga/kitenge ili zisionekane lakini hii pia ni kulingana na mazingira ya ukweni
Ukweni hatukai sana, tunakwenda wiki moja na kuondoka.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom