Mwanamke sura au tabia? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanamke sura au tabia?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by in and out, Jul 5, 2011.

  1. i

    in and out Member

    #1
    Jul 5, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nataka kujua hasa nini sifa ya mwanamke leo hii maana kila mwanamke leo utawasikia wakisema mwanamke reception na kusababisha wanawake wengi kuwadaganya wanaume wengi na kusahau tabia, na kupelekea ndoa nyingi kuvunjika mapema.
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jul 5, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,221
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Umeshasema wanasema mwonekano sasa jibu sindo hilo ama?!
     
  3. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #3
    Jul 5, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,616
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mwanamke wowowo ndio mpango mzima!
     
  4. H

    Handsome Member

    #4
    Jul 5, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sijui mie,
     
  5. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #5
    Jul 5, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 10,136
    Likes Received: 1,517
    Trophy Points: 280
    Better search for both
     
  6. charger

    charger JF-Expert Member

    #6
    Jul 5, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 135
    Sura kama mbaya siuiziba na mto.........,tabia je?
     
  7. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #7
    Jul 6, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 23,122
    Likes Received: 10,449
    Trophy Points: 280
    hahahaaaaa kama hakuna mtoooooooo!
     
  8. B

    Babu mchumi Member

    #8
    Jul 6, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 60
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Jaman tuache masihala mwanamke tabia ila na ka reception kwa mbaaaaaali
    hapo utaona raha ya ndoa!
     
  9. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #9
    Jul 6, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,250
    Likes Received: 15,065
    Trophy Points: 280
    Mwanamke uongo. Akijua tu kudanganya basi hiyo poa. Atakuwa na sura mbaya, atakudanganya na urembo. Atakuwa mweusi tiii atakudanganya na mkorogo. Atakuwa bapa, atajifoji kwa hips na wowowo la mchainizi. Atakuwa na tabia mbaya, atajificha kwenye kivuli cha kwaya.Mwanamke bora ni yule anayejua kudanganya.
     
  10. k

    kisukari JF-Expert Member

    #10
    Jul 6, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,566
    Likes Received: 800
    Trophy Points: 280
    bujibuji maelezo yako,yananiacha hoi
     
  11. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #11
    Jul 6, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,017
    Likes Received: 5,186
    Trophy Points: 280

    ndo maana mchina ana sokoooooooooooo.....
     
  12. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #12
    Jul 6, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
     
  13. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #13
    Jul 6, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,758
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Kama ni sura hata Adam alipewa, na kama ni tabia vilevile alikuwa nayo. Mwanamke maumbile bana bila hiyo kitu pale kati we ujaitwa mwanamke. Na ndo maana mashoga wote pamoja na kujiremba, kurembua, na kugeuzwa kote huko bado ni wanaume tu hawajaqualify kuitwa wanawake unless wabadili maumbile yao!!
     
  14. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #14
    Jul 6, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,758
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    wanamaanisha hivi, wewe kama mwanamke basi lazima ujijali, upendeze, ung'ae yaani full mvuto na sio kujiachia achia tu ovyo ka mwehu jalalani!!!
     
  15. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #15
    Jul 6, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 0
    Lilia bahati usililie sura nzuri, ndio maana utakuta mtu ana sura mbayaaaa lakini anapendwa ni balaa
     
  16. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #16
    Jul 6, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mwanamke TITIZ mkuu asikudanganye mtu...
     
  17. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #17
    Jul 6, 2011
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,804
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kama lengo langu kwa mwanamke ni kwa ajili ya kukata tu kiu ya kitandani au urafiki boy/girl friend basi sharti langu lazima awe na receiption nzuri. Lakini kama lengo langu ni kutafuta mwenzi wangu wa kufa na kuzikana sharti la kwanza lazima awe na tabia nzuri then sifa zingine zoote zitafuatia nyuma
     
  18. Dinnah

    Dinnah JF-Expert Member

    #18
    Jul 6, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 507
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mwanamke tabia sura majaliwa ya Mungu
     
  19. S

    SULTANI Member

    #19
    Jul 6, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    vyote sura na tabia
     
  20. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #20
    Jul 6, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,319
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Mwanamke Makalio bwana! mambo ya sijui Mwanya kivyao tu
     
Loading...