pakaywatek
JF-Expert Member
- Dec 28, 2014
- 4,710
- 6,372
Babu: Mjukuu wangu unashangaa mwanamke kukuacha?
Mimi: Ndiyo, kwa sababu hakuna alichokosa kwangu na licha ya kumsamehe baada ya kugundua anamichepuko pia.
Babu: Hahahahaa! Mwanamke ni bingwa wa kuacha kwanza alimuacha babake na ***** akaja kwako akabadili na jina akaacha kujiita kwa jina la babae akajiita kwa jina lako, pili aliacha ndugu zake akaja kujiunga na ndugu zako, tatu aliacha ukoo wake na jamii ya kwao umeona hapo mjukuu wangu?
Mimi: Kweli
Babu: Kwahiyo wewe mtu mmoja ndiyo ataona taabu kukuacha?
Mimi: (kimya)
Mimi: Ndiyo, kwa sababu hakuna alichokosa kwangu na licha ya kumsamehe baada ya kugundua anamichepuko pia.
Babu: Hahahahaa! Mwanamke ni bingwa wa kuacha kwanza alimuacha babake na ***** akaja kwako akabadili na jina akaacha kujiita kwa jina la babae akajiita kwa jina lako, pili aliacha ndugu zake akaja kujiunga na ndugu zako, tatu aliacha ukoo wake na jamii ya kwao umeona hapo mjukuu wangu?
Mimi: Kweli
Babu: Kwahiyo wewe mtu mmoja ndiyo ataona taabu kukuacha?
Mimi: (kimya)