Mwanamke mwenye ndevu nyingi Duniani

Yuko nchi gani tukammege...
atakuwa na zivu nyingi mno
 
Kuna Binti mmoja jirani yangu ni mzuri sana, hajaolewa, ila uwezi amini moja ya sababu yangu kuu iliyofanya nisimkubali wala kumshobokea ni baada ya kuona ana midevu na anapenda kuichia bila kuinyoa.
Nasikia wana bahati hao yaani Kama unaye, wewe mambo yako yanakunyookea tuu na yeye hivyo hivyo[emoji3][emoji3][emoji3]
 
Nasikia wana bahati hao yaani Kama unaye, wewe mambo yako yanakunyookea tuu na yeye hivyo hivyo[emoji3][emoji3][emoji3]
Ni imani yako tu wala hakuna ukweli.

Hii midevu inasababishwa na kuwa na Hormone nyingi za Kiume.
 
Duuh!! Ashiriki tu.

Japo sisi wenye vindevu viwili vitatu kutwa kuvivuta vitoke. 😀
 
Bring her geto but I need fbi security when things change I don't want to hear this slogan "mwana kulitafuta mwana kulipata" [emoji1787][emoji1787]
Si unajua dunia tambala bovu Sasa usiombe likuchanikie!.
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji23] unadhani anazo mbili?
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…