Mwanamke kutokunyoa nywele sehemu za siri

daaa

Member
May 5, 2017
18
45
Yaani inakera sana mwanamke kukuletea mzigo uku anamsitu wa nywele kibao yaani mzuka wote unakwisha
 

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Oct 28, 2010
27,363
2,000
Yaani inakera sana mwanamke kukuletea mzigo uku anamsitu wa nywele kibao yaani mzuka wote unakwisha
kama hupendi ni kumnyoa,KWANZA HIYO NI KAZI YAKO WATEGEMEA NANI AKUSAIDIE KUKUNYOLEA VU....ZIII?
unakuja jf kutuletea store za kiduanzi kwanini?
kila mtu ana ladha zake wewe hupendi lakini kuna wenzako huwa wanayapapasa ndo wanapata stimm....
jf ya siku hizi inabore, zamani nilikuwa nikiikosa naumwa lakini kwa sasa naweza hata nisiwaze kuingia humu yaani imezidi fb mchewwwwwwwwwwwwwwwwwww
 

MASELE

JF-Expert Member
Aug 30, 2011
789
500
Yaani inakera sana mwanamke kukuletea mzigo uku anamsitu wa nywele kibao yaani mzuka wote unakwisha
lete mada yenye mashiko sasa hii nii sasa au nawe uonekane umepost kitu nini, ndiyo maana nasema jamiiforum imegeuka kama facebook vile
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom