Mwanamke!!!! Kiumbe wa ajabu sana! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanamke!!!! Kiumbe wa ajabu sana!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Typhoid, Feb 22, 2012.

  1. Typhoid

    Typhoid JF-Expert Member

    #1
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 209
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    .ukiwa na hasira anaweza kukufanya ukatabasamu
    .ukiwa tajiri anaweza kukufanya ukawa masikini and viceversa.
    .anaweza kukufanya ukawachukia marafiki, wazazi na ndugu zako wote!
    .anaweza kukuua pia kwa tamaa zake za maisha:
    .tunawapenda Hawapendeki, jamani wanawake Hawa!
    . Eti ni viumbe dhaifu, kwa lipi?
    Mwenzenu nashukuru sikuzaliwa mwanamke!
    Nitarudi baadae kuendelea na list!!!!!
     
  2. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,499
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Mkuu,
    Yamekukuta nini??
    Pole!
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Feb 22, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,224
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Kaaazi kweli kweli!!

    Haya muonee huruma mama yako kuzaliwa mwanamke!!!
     
  4. double R

    double R JF-Expert Member

    #4
    Feb 22, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,356
    Likes Received: 748
    Trophy Points: 280
    For the same reasons, i'm proud to be born a woman.
    We have a uninterested cover (weak) but worthy and powerful content.
    So cool.:lol:
     
  5. F

    Flowereddy Member

    #5
    Feb 22, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    chonka bojo!
     
  6. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #6
    Feb 22, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,347
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 0
    mi chichemi!
     
  7. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #7
    Feb 22, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,404
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Hizi thread za kutu diss wanawake zimekuwa ndo new trend sasa eeh!
     
  8. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #8
    Feb 22, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mwanamke huyo huyo ni binadamu kama wewe. Je wewe na uume wako ni kamili? Nadhani tatizo si kuwa mwanamke au mwanaume bali uwezo wa mtu kuyachambua mambo. Wote tumeumbwa kwa mfano wa Mungu. Wapo shetani wanaume na wanawake kadhalika. Kama yamekukuta usikimbilie kulaumu wote. Waweza kuwa tatizo kuliko hata huyo mwanamke uliyempa ushetani wote. Ni majambazi, wabakaji, mafisadi, wasanii, wauaji na mengine mengi ni wanaume? Basi kama kuna mwanamke shetani duniani si mwingine bali mama yako aliyekuzaa ufanye hitimisho hafifu kama hili.
     
  9. F

    Flowereddy Member

    #9
    Feb 22, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimeipendaje hii. ni point.
     
  10. M

    MAGISAC Member

    #10
    Feb 22, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hizo sifa ni za mkeo au mamako maana hao nao ni wanawake
     
  11. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #11
    Feb 22, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,404
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    bora uchicheme maana tutakuchambulia...
     
  12. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #12
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 10,548
    Likes Received: 2,263
    Trophy Points: 280
    atm.jpg
    Na mimi naweka matatizo yaho hapa wajisome!!
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Feb 22, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,126
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 160
    oa mwanamme....
     
  14. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #14
    Feb 22, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,344
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Umesahau ulitoka kwenye kiwiliwili cha mwanamke? I mean mama yako? Asinngeuzaa leo ungekuwa na jeuri ya kusema hayoo.
    Watu wengine bhana.
     
  15. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #15
    Feb 22, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,167
    Likes Received: 508
    Trophy Points: 280
    Mwanamke tangu kuumbwa kwa ulimwengu huu ameonekana ni kiumbe dhaifu, lakini ni viumbe wenye huruma sana. Dunia sasa hivi imebadilika hata wanawake wanaumizwa na wanaume pia wapo wanaofilisiwa na wanaume wao.

    Nimuangaliapo mwanamke namuona ni mtu wakumheshimu sana maana huwa najiuliza swali hili hivi kipindi bado niko tumboni mwa mama yangu, halafu alivyopotelea katikati ya msitu akiwa peke yake angekata tamaa je mimi leo ningekuwepo?

    Acha niwaheshimu hata kama ni wadhaifu.
     
  16. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #16
    Feb 22, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,188
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Tuliza munkari jombaa...
     
  17. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #17
    Feb 22, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,188
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Amekuhudumia miezi tisa tumboni kwa taabu na matatizo, Amekuzaa kwa uchungu na kukulea kwa shida. Amekuwa mlinzi ktk mapito yako. Mafanikio yako ni kutokana na baraka zake. Amekuwa mstari wa mbele kukusuport ktk mambo yako. Ame...
     
  18. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #18
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 35,333
    Likes Received: 22,181
    Trophy Points: 280
    Nadhani mleta mada ni mzaliwa wa wazazi wa jinsia moja. Yaaani ya kiume
     
  19. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #19
    Feb 22, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,653
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    Mh... Bora ungempiga tu Lizzy... Maneno makali namna hii...?!
     
  20. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #20
    Feb 22, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,072
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    wanawake wasumbufu hao. ndo maana kuoa hadi tulazimishwe. naangaliaga haka kagirlfriend kanavyo niumiza kichwa hadi nachanganyikiwa. je siku nikioa si ndo itakua balaa?
     
Loading...