Mie na ubaya wangu huu utaniweza kweli?
Wacha Ntatafuta kile kidonge cha kumeza ili niwe mzuri manake,Kila siku tunaandamwa,
Thanks to Mchina saivi uzuri uko dukani.
come on tian! dont meza kidonge bana!!
utafutuka ww mpaka tushindwe kujua papuchi ilipo...
be natural bana...
Hahhaha......
Papuchi itabaki kwenye eneo husika,..labda mgegedo ushindwe kupita,
Tangia nianze kumtumia mchina naona mambo yangu sio mabaya,..
Namudu ushindani..
Natural nimeachia misitu lolz
unaweza kwenda round 15 kabisa bila kutoa povu?
Sio 15 only,Labda uchoke mwenyewe
Huamini?
Kutakuwa na varieties..
unajua pumzi inategemea unakimbia marathon ama mbio fupi...!
sasa kuna style nyingine ukienda lazima pumzi ikatike ghafla...! niweke picha uone??
Na aliyempa heko kuwa yeye mzuri ni nani?Wenye sura zetu mbaya tukimbilie wapi??
Manake sidhani kama nilimwandikia Mungu barua aniumbe nilivyo..
Hivi wewe ni mzuri?
bnadam wana limits wewe a.s.s h.o.l.e,u cant treat people like trash,..beautiful women are there but not neccesarily uanze ku classify wabaya,hatufanyag hlo,..coz bnadam tuna staa,hata kama mama yako anasura mbaya but huwez admit that by word to word,we ni mtu gan,an alien frm sayar gan bana,mbona wanajamvi mnamgwaya huyu alieweka hii kitu,..f.u.k him,...na ukiona mwanaume anaanza tabia hyo ya kusema waz waz huyu mzur au mbaya ujue anatabia za mashoga,..wale wa kipind cha nirvana au fasion police ya Echannel,..mi namwona m.s.e.n.g.e tuu,...n dont say nmejib vbaya coz i luk ugly,try me uone,ila siwez nkaandika kama wewe,ooh mzur,ooh mbaya.