Darcityconfidential
JF-Expert Member
- Jul 14, 2015
- 351
- 367
Inadepend na mwanamke, sio kila mwanamke ana standard ya hotel, wengine lodge tuu 😂Hapo unakuwa umemtongoza kwa vitendo chief...
you act in a very gentle way.....
kuna type za viumbe hawa huwa hawachomoi ukiwapa special treatment kama hizo....
ie mpeleke hoteli kali unakula mzigo.....
hapo unakuwa umeenda taratibu.....
tofauti ungemchukua uende naye guest moja kwa moja.....
ungeweza chomolewa
Mwambie huyo, hii ni alikasusu part 2[emoji23]Vitu hivyo..Hatunywi alkasusu
[emoji1787][emoji1787][emoji1787] bila shaka huyo dem alkuw anamegwa na jamaa mwingne huo ushenz siuwez nimfate ke miaka 8 wakat hat kusumbukia ke mwezi mzma siwez. Kwan mwanamke ni mmoja?Upo sahihi Kabisa. Kuna bestie wangu.... Mume aliyemuoa mwaka 2019 alianza kumtongoza mwaka 2010 na amekuja kumkubalia mwaka 2018. Kuna watu hawataelewa nilichoandika hapa[emoji23][emoji1787][emoji23]
Inadepend na mwanamke, sio kila mwanamke ana standard ya hotel, wengine lodge tuu [emoji23]
Hao wa direct lodge wengi wao sio wote lkn huwa ni machangudoa....Inadepend na mwanamke, sio kila mwanamke ana standard ya hotel, wengine lodge tuu 😂
Iwapo tu haombi hela ni sawa.Upo sahihi Kabisa. Kuna bestie wangu.... Mume aliyemuoa mwaka 2019 alianza kumtongoza mwaka 2010 na amekuja kumkubalia mwaka 2018. Kuna watu hawataelewa nilichoandika hapa😂🤣😂
Jamaa kapenda haswaaaaa.....Wala .... Pesa mbuzi hizi laki 2, milioni 1 sio tatizo kwa Mwanamke. Jamaa Hasikii wala haoni. Tumekula pilau mwaka Jana....... Wanakula Raha kama familia.Iwapo tu haombi hela ni sawa.
Ila kama alikua analiwa hela, huyo jamaa ni fala, labda awe hajatoa mahari.
Mhh pagala mkuu usalama upo kweli?Sio lazma lodge mkuu hata nyumba ambayo haijamalizika kikwetu tunaita pagala, dem analiwa tu [emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Sent using Jamii Forums mobile app
Sio wote ni machangudoa kuna wanawake wengine wako wild tuuHao wa direct lodge wengi wao sio wote lkn huwa ni machangudoa....
Mh best eeh!!!Upo sahihi Kabisa. Kuna bestie wangu.... Mume aliyemuoa mwaka 2019 alianza kumtongoza mwaka 2010 na amekuja kumkubalia mwaka 2018. Kuna watu hawataelewa nilichoandika hapa😂🤣😂
Hizo details sina hapa. Huo ndio UKWELI. Topic ya Uzi huu Ni Mwanamke Kutongozwa TaratibuuuuMh best eeh!!! Hebu sema ukweli wewe kama rafiki yake wa karibu. Huyo shoga yako hakuwa analiwa na mtu mwingine huku akiwa anapigisha jelamba jamaa kweli? Sema ukweli.
Kama ni hivo basi nishaelewa kwa jinsi ulivo jibu tu inatosha kabisa.Hizo details sina hapa. Huo ndio UKWELI. Topic ya Uzi huu Ni Mwanamke Kutongozwa Taratibuuuu
Nimegee Basi kidogo rafiki yangu. Nami nijifunze kitu hapo😅😅Kama ni hivo basi nishaelewa kwa jinsi ulivo jibu tu inatosha kabisa. Kilichokuwa kinaendelea nishakijua hapo!
Hapo lazima kuna uwekezaji fulani ulifanyika mradi mmoja ulipo fell ndipo mradi B ukamuokoa mkandarasi.Nimegee Basi kidogo rafiki yangu. Nami nijifunze kitu hapo😅😅