Mwanamke gereza lako liko kwenye ndoa

Mwanamke gereza lako liko kwenye ndoa

Hahah kumbe iwe uzingua hongeaa mndee! Nzaeka ukoofi kumbe u nyokwe wa wanthu.
Eenh nyokwe ya watu [emoji23][emoji23][emoji1787][emoji1787][emoji1787] tukiingia jf tujidogiisha kumbe ni vivyee vya 55
 
Ndoa ni muunganiko wa watu wawili ambao unakuwa mwili mmoja. Ndiyo dhana ninayofahamu mimi.
Kuna mambo mawili umeyachanganya kwenye maelezo ya mtoa hoja.
1)kumpata mke/mume sahihi.
Ambapo kuna watu Mungu anawasaidia kupata mtu wa kufanana nae na wengine huwa ni tofauti.
2)Changamoto za ndoa.
Hizi ni muhimu kuwepo maana nazo zinaongeza afya katika ndoa.
Hivyo sioni sababu ya mtoa hoja kuonyesha kuwa kwa mwanamke ndoa ni kuingia kwenye shimo na kusubiri kufukiwa.


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Edit hapo kwenye "sisi wanaume" weka 'mimi' usinijumlishe kwenye wingi ambao sipo,najiamini nipo sahihi kwa kila ninalofanya kwenye ndoa kama mapungufu unayo wewe ni wewe usituingize tusiohusika.

Wewe ni wale dizain mke anakosea msamaha unaomba wewe magoti unapiga wewe na machozi unamwaga.

Sent from my Redmi Note 5 using Tapatalk
Acha kupiga kelele leo zamu yenu Asante Ikiriri
 
Kwani Mkuu hujawahi sikia Watoto Wa Mama ambao wanavikwa kanga. Basi mtoa mada bi mmoja wao
Hahah kweli mkuu hata ukichunguza vizuri mara nyingi thread anazozianzisha humu anaonekana ni mwoga sana wa maisha.

Sent from my Redmi Note 5 using Tapatalk
 
Back
Top Bottom