Mwanamke gani ungependa umuoe?

Nafikiri hiyo hoja ya Bikira UFUTE KABISA kwa sababu zipo sababu nyingi zinazofanya mwanamke asiwe na bikira hata bila kuingiliwa!
sawa mpare
tumekuelewa wewe huna Bikra kwanini utake bikra?
 
Ayejitambua tu,mengine si yamsingi sana kwangu
 
Wote hawana vigezo nivitakavyo
 
Wote hawana vigezo nivitakavyo
 
4.

Mwenye hofu ya Mungu, Anayenivutia mimi, Mcheshi, mpambanaji, reasonable etc.

Hiyo ni nadharia tuu, ukija kwenye vitendo ukimpata anayekidhi 'vigezo' vyote unamshukuru Mungu.Vinginevyo unachagua anayeendana kwa ukaribu na mke wa kufikirika.

Namshukuru sana Mungu kwa mke niliye naye.Ni miongoni mwa wanaume tuliobahatika niseme.I am proud of her.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mitabia yako ya mwaka jana bado umekuja nayo huku 2019???

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…