Acha tu mpendwa nikikuona nasahau password yangu... Nachoshukuru tu niliiandika kwenye diary.
hahahKhe kheeeeeee kheeeeeee mzima Mkuu lol! Nasikia hata jina lako husahau pia kwi kwi kwi usijiite tu wa Kolomije lol! 😛😛
Hhh Charlie vipi?Colietha upendo wangu kwako ni zaidi ya mateka ya ROMA kwa tongwe record.
Yako wapi sasa si unaona anang'ata vidole? Mzee kaza uzi, ndege ni wako huyo!Colietha upendo wangu kwako ni zaidi ya mateka ya ROMA kwa tongwe record.
Umekuja kufanya nn huku wewe si ulikua kule kwa prophet wako mkuu jiandae bado dakika chache ifike saa nneKati ya vitu ambavyo siviwezi ni kusema uongo mimi naweka option zote on the table aamue mwenyewe
Haha... unasalimia humu jukwaani kidogo then unaenda kumalizia mchezo PM mkuu.Yako wapi sasa si unaona anang'ata vidole? Mzee kaza uzi, ndege ni wako huyo!
Haha mkuu unapiga misele ..umekula kuku nini ?Umekuja kufanya nn huku wewe si ulikua kule kwa prophet wako mkuu jiandae bado dakika chache ifike saa nne
[emoji3] [emoji3]Sijaamini kupokea plasta ya mdomo ambayo hataki more talks.
Ni poa mkuu vipi kakaHhh Charlie vipi?
Akikuuliza una watoto wangapi unajibuje?Wanaume wengi hawapendi kulisikia hili swali.Huwa nawadanganya ila ni kwa ule uongo ambao najua kamwe hawezi kuujua ukweli wake maisha yake yote.
Mfana... Akiniuliza kuwa ulishawahi kuwa na wapenzi wangapi? Namwambia idadi ambayo kamwe hatoniona kicheche kulingana na umri wangu kwani najua hatoweza kuwatafuta na kupata ukweli wa idadi kamili ya wapenzi niliopitia
Nakukumbusha tuu mkuu uwahii kipindi face bookHaha mkuu unapiga misele ..umekula kuku nini ?
Nakuona kama kawaida [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Ni poa mkuu vipi kaka
Haha nipo shekh wao mbele mimi nyuma.....Nakuona kama kawaida [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Hapa nilikuwa nasubiri hata huruma tu la emoji zako za tabasam.[emoji3] [emoji3]
Kama ninao namwambia ila nitamwambia baada ya kumtia maana nikiwahi sitompata na nikishampata tu hapo hapo namwambia akisema uliniambia huna mtoto namwambia ulininukuu vibayaAkikuuliza una watoto wangapi unajibuje?Wanaume wengi hawapendi kulisikia hili swali.
Sawasawa kamandaHaha nipo shekh wao mbele mimi nyuma.....
[emoji106][emoji106]Sawasawa kamanda