Hizi story huwa ni za kutunga, hakna gay anayelazimisha mapenzi, hizo chuki zenu dhidi yao, ziwage na kikomo lol.
Huyo sio msemaji wao, Bali ni mmoja wao. Nashangaa humu JF watu wanachatig nae as if ni Dem, huyo ni gay [emoji28][emoji28][emoji28][emoji28]Mkuu wewe ni msemaji wao?
Mkuu mitandaoni haziji namba yanakuja majina..Na kusave umemsave....duh
Unahitaji elimu ya ziadaNa kusave umemsave....duh
Naona kakaa style pendwaWazee wa biriyaniView attachment 2186835
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] poleeeeeeeh kwa kuteseka.Why unasema chuki dhidi yao, ilhali na wewe ni miongoni mwao? Acha kukana identity yako. Kama unatetea jamii yako, basi tetea ukiwa kifua mbele, sio unajificha ficha, maana hakuna aliyekuforce kuwa gay, it was your choice.
[emoji23][emoji23][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3] halafu napendwa sasa.Huyo sio msemaji wao, Bali ni mmoja wao. Nashangaa humu JF watu wanachatig nae as if ni Dem, huyo ni gay [emoji28][emoji28][emoji28][emoji28]
Huwa kanaficha identity yake [emoji2]Why unasema chuki dhidi yao, ilhali na wewe ni miongoni mwao? Acha kukana identity yako. Kama unatetea jamii yako, basi tetea ukiwa kifua mbele, sio unajificha ficha, maana hakuna aliyekuforce kuwa gay, it was your choice.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] nilishaweka wazi mbna. Labda mmesahau.Huwa kanaficha identity yake [emoji2]
Ni frontliner wa kutetea gays japo yeye hajiweki wazi ana mlengo upi!?
Huyu pepsistic aje asema yeye ni gay au straight (man or women).
Mfano yule culture me aliweka wazi humu yeye ni demu na lesbian.
Irudiwe mi sikuona irudiwe nasema iurudiwe!![emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] nilishaweka wazi mbna. Labda mmesahau.
Au nirudie mara 2? Khaaaah
Naomba ngoma yoyote iliyoko babatiWazee wa biriyaniView attachment 2186835
Ambayo imefungasha haswa nyeupe,,,,,30k cha fastaNaomba ngoma yoyote iliyoko babati
Kule kumejaa upumbavu tu wanatumia picha za watu halafu mademu wenyewe ukiwakuta wabovu unaweza mtandika makofi kwa kukupotezea mudaMliowahi kupita kule Exotic, tupeni experince maana naona asilimia kubwa mademu kule hawaweki picha zao halisi.
Unamfuta demu unakuta lipo lipo hovyo tu wakati kwenye picha ni bonge la pisi.
Kuna mtu ashakumbana na hiyo kadhia?
Toa Ramani mkuu tusogeeNendeni kariakoo mtaa wa Mafia usiku ujiokotee mitoto ya kiarabu nakihindi
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji3]Poleeeeh.Irudiwe mi sikuona irudiwe nasema iurudiwe!!
[emoji2][emoji3577]
wapo sehem wanajiuza au ? tupe mchongo tuonje waarabuToa Ramani mkuu tusogee
mkuu sio mimi niliyesema napajuawapo sehem wanajiuza au ? tupe mchongo tuonje waarabu