cocastic
JF-Expert Member
- Nov 30, 2019
- 122,610
- 201,837
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] sasa unakutana wapi na huo utumbo?Situmii utumbo mie
Lako hili lol.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] sasa unakutana wapi na huo utumbo?Situmii utumbo mie
Acha ubishi ma gays wa bongo wanazingua Sana na tabia zao za kukera watu mitandao[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] uongo tyuuh.
Goli moja elfu 30, Ina tv auJamani kuna mtandao unaitwa badoo, yani huko kuna malaya wa kutupwa, siku hizi ukitaka msichana wa fasta we jiunge huko tu, wamezagaaa kama siafu ila kuna kamtimdo wadada wa huko wamebuni kama wanaambizana vile. Ukichati nae tu kidogo utasikia,"naomba niazime 30000 nina shida sana, nitakurudishia ndani ya wiki moja".
Sasa mtu unajiuliza" namkopeshaje fedha mtu ambae sijawahi hata kumuona? Haaahaaa hiyo ndio hatari ya badoo bwana, yani ukikataliwa badoo basi wewe jichunguze una matatizo gani.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Goli moja elfu 30, Ina tv au
Ulitaka akuite baby? [emoji16][emoji16]Ninachsem mkuu wale wa telegram ni biashra nje nje Yan inafk Mahal mko room anakuita mtej ndo nn sasa sikatai Wang anawez kuwa kalwa but kuwafkia wale wa telegram impossible
Umesha mtafuta tafuna ndo unatoa connection [emoji16][emoji16][emoji16]Hapo mkuu fanya ivi ingia utakuta sehem ya kubrowse kwenye filter chagua mkoa wako alaf pigs ok then jaribu kuchagua dem yyte wengne kutext Ni free
Njia nyngne ww uwe unawalike akikulike back mnamatch then mnachat free
Bonus Kama uko mbya naweza kupa connection ya huyu
View attachment 2155569
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] uongo, ukute nyie ndo mnawataka afu wanawakataa, hapa mnaanza kuwapakizia mmmhAcha ubishi ma gays wa bongo wanazingua Sana na tabia zao za kukera watu mitandao
Sio dela? [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Ngoja nikukusanyie ushahidi na nitakutag hapa hapa[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] uongo, ukute nyie ndo mnawataka afu wanawakataa, hapa mnaanza kuwapakizia mmmh
Najua unataka izo namba me cjali ndo mana cjazificha hata chukua tuMkuu Asante kwa post hii
Ni mdogo wako nn mkuu mbona umetokwa pov hivyoSio sawa kumexpose mwenzio hivi au kwa picha yake hlf wew umejificha nyuma ya keyboard,,,,,,,,grow up men!!
Bro,njia za marketing zipo nyingi kwahiyo usiumize kichwa chako kuwaza vitu kama hivyo.Sio sawa kumexpose mwenzio hivi au kwa picha yake hlf wew umejificha nyuma ya keyboard,,,,,,,,grow up men!!
Ngoja nije pm kukuonesha maana mbish sana ww au unasemaje?[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] uongo tyuuh.
Lete huo ushahidi, [emoji23][emoji23][emoji23]Ngoja nije pm kukuonesha maana mbish sana ww au unasemaje?
Halafu hii comment niliuisahauVipi bado huo ushahidi? [emoji23][emoji23][emoji23]
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] wee hii ni convo ya gay? Ko ukaona u sett mtu uigize nae hivyo? Poleeeeh kaanze upyaaa.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] anawadanganya nyie, mbna nimemuambia akaanze upya hii ka fail.[mention]cocastic [/mention] hujaona hii convo ya mwanachama wako kuomba kutinduliwa?
Ndo kalete huo ushahidi, sio wa mchongo lol. [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Halafu hii comment niliuisahau