Braza Kede
JF-Expert Member
- Nov 1, 2012
- 5,168
- 8,981
mhanga wa nn?Well said!
Niliwahi kufanya pilot study humo nikajikuta nimekula mhanga chap...please usijaribu kama haupo serious...shetani yupo
mhanga wa nn?Well said!
Niliwahi kufanya pilot study humo nikajikuta nimekula mhanga chap...please usijaribu kama haupo serious...shetani yupo
Vipi kuhusu tinder?Hauna hata degree ya kula Malaya badoo Kuna level za malaya
Mzumbe kuna pisi yangu tafadhari usiguseJamani connection ya pisi kali za mzumbe na sua university plzzzz. Moro huku ni bby making weather
Mwambie pisi yako inipe rafiki yake nienjoy wikend hii bwana tena leo moro ni bby making weather full kutafunanaMzumbe kuna pisi yangu tafadhari usiguse
i lived in vegas for about two years acha kabisa hao wote ni vijukuu wa las vegas wazeeNani kakwambia mauza uza ya US yapo New York???
Kuna mji unaitwa new Orleans acha kabisa huko ni hatari
Mbususu hainaga uheshimiwaInasemekana mpaka baheshimiwa banaingiaga humo
Pic ya mtu Siwez kuweka aisee, labla unitumie yako 😎Jaribisha ya shemeji yetu Mrs Mbaga Jr
Nauli situmi hata akinilogaUsitume nauli tuu....italiwa
Basi upo safeNauli situmi hata akiniloga
Kwa unyenyekevu mkubwa nakutumia picha yanguPic ya mtu Siwez kuweka aisee, labla unitumie yako 😎
😂Kwa unyenyekevu mkubwa nakutumia picha yangu
View attachment 3031034
Wameachana kuomba nauli auBora sijajiungaa maana nami napenda helaa ningeomba mseme najiseel
Ah sasa mbona naona mambo ya kulipia?Jaribu tinder mzeya uopoe totoz kali
Hamna bwana hiyo kulipia ukitaka mbwembwe za kuchat na kila mtu. Wee slipe ryt subiri mkimatch utachat na waremboAh sasa mbona naona mambo ya kulipia?