Mwanamke asielia kwenye kuchi kuchi anachosha!

Mwanamke asielia kwenye kuchi kuchi anachosha!

Takwimu zinaonyesha wanawake wanaolia wengi wezi.....wanatuibi..wengi ukishaoa kuwaweka ndani...VILIO VINAPOTEA..sasa najiuliza VILE VILIO ILIKUWA NI nn?wengi huwa hawalii tena.....nikagunduwa wengi ni wezi...mwanamke huwa anahema kwa nguvu na kuguna kama MWIZI aliyemeza HIRIZI...
Hahahahahah aliyemeza nini?
 
Inakuaje unalala na mwanamke kwenye kuchi kuchi hatoi sauti yeyote ya kilio cha mahaba sura kavu ka beberu la Vingunguti. Lia kidogo basi kumbukia basi hata msiba uliowahi kukuliza ili ulete manjonjo. [HASHTAG]#kimya[/HASHTAG] kimya sio tam#
Kama hali basi hujampa kichapo cha mtu kulia?!!
 
😂😂😀acha nicheke kwanza mbona na nyie wnaume huwa hamliiagi hata kutoa sauti za kimahaba hamjui afu ndio mnataka sisi ndio tulie asuuuubuuutuuuuuuuuuu
 
Inakuaje unalala na mwanamke kwenye kuchi kuchi hatoi sauti yeyote ya kilio cha mahaba sura kavu ka beberu la Vingunguti. Lia kidogo basi kumbukia basi hata msiba uliowahi kukuliza ili ulete manjonjo. [HASHTAG]#kimya[/HASHTAG] kimya sio tam#
Tofauti na mke wako Maranyingi wanaolia ni wale ambao wanataka kukuchota akili ili utoe pesa. Anyway inasaidia kuhamasisha tendo
 
😂😂😀acha nicheke kwanza mbona na nyie wnaume huwa hamliiagi hata kutoa sauti za kimahaba hamjui afu ndio mnataka sisi ndio tulie asuuuubuuutuuuuuuuuuu
Kwahiyo wewe hulii hata switch ikiusuguliwa?
 
Inakuaje unalala na mwanamke kwenye kuchi kuchi hatoi sauti yeyote ya kilio cha mahaba sura kavu ka beberu la Vingunguti. Lia kidogo basi kumbukia basi hata msiba uliowahi kukuliza ili ulete manjonjo. [HASHTAG]#kimya[/HASHTAG] kimya sio tam#
Mmhh maajabu haya !!!!!. Alie bila wewe kumliza?. Niletee huyo wako nikufundishe namna ya kumliza, hutojutia na itakuwa mwanzo wa furaha kwako na yeye
 
Takwimu zinaonyesha wanawake wanaolia wengi wezi.....wanatuibi..wengi ukishaoa kuwaweka ndani...VILIO VINAPOTEA..sasa najiuliza VILE VILIO ILIKUWA NI nn?wengi huwa hawalii tena.....nikagunduwa wengi ni wezi...mwanamke huwa anahema kwa nguvu na kuguna kama MWIZI aliyemeza HIRIZI...
mwanamke akilia aisee unaskia raha sana, yaani ,natamani nitoroke hapa mahakamani nikamlize mke wangu sema naye ni mwalimu wapo darasani
 
[emoji23][emoji23]😀acha nicheke kwanza mbona na nyie wnaume huwa hamliiagi hata kutoa sauti za kimahaba hamjui afu ndio mnataka sisi ndio tulie asuuuubuuutuuuuuuuuuu

Mwanaume mkimya anakera jamani
Yaani utafikiri mpo Library
 
😂😂😀acha nicheke kwanza mbona na nyie wnaume huwa hamliiagi hata kutoa sauti za kimahaba hamjui afu ndio mnataka sisi ndio tulie asuuuubuuutuuuuuuuuuu

Tunatoaga mwishoni, uliona ile Clip ya Gwaji-boy , si alilia ple mwishoni, ndio zetu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom