Wanaosema mchezo huo ni "game" wanamaanisha.
Kwa muktadha huu, kuliliwa maana yake ni kupewa ishara ya kushinda mchezo.
Chukulia mfano unapomuadhibu mtu, ukiona analia, nafsi yako huridhika kuwa adhabu imemuingia, umemkomesha.
Kwa hiyo mnaposhindana, usitegemee ushindi wa upande mmoja tu. Katika mashindano, lolote laweza kutokea.
Unapomgonga mtu halii, kakodoa tu macho kodo, elewa umemshindwa, haumuwezi.
Pandisha hasira tena, jaa jazba, ongeza nguvu, jitume zaidi, piga garagaza.
Jitihada zote hizo umezifanya, lakini bado tu halii!
Basi lia mwenyewe ili kudhihirisha udhaifu wako katika shindano hilo kwamba umeshindwa kumuadhibu ipasavyo, haujamuweza.
Maana kwa mapigo na dhoruba lote ulilomfanyia, hakuna lolote ulilolifanya kwake, halii na hakuogopi! Basi haujamuweza.