The Boss
JF-Expert Member
- Aug 18, 2009
- 49,320
- 117,669
Kwani Una changamoto ya kushindwa kutongoza?Naruhusiwa kuanza na ww?!
Hebu nisikie mistari yako
Kwani Una changamoto ya kushindwa kutongoza?Naruhusiwa kuanza na ww?!
Naruhusiwa kuanza na ww?!
Umeniwahi mkuuKumbe mkuu upo, watu wakasingizia eti umekufa kwa Corona!
Niliwah kujuta pia mkuu...Hahahah! Umenikumbusha kipindi nipo shule niliwahi kutongozwa na demu nikamkataa tena nilimuona wa ajabu, alikuwa rafiki wa demu wangu. Baadae nilikuja kujuta nikaapa siji kukataa demu. Nlipomaliza Form 4 kuna demu akajipendekeza sikuchezea tena hii chance ya kimasihara.
Mademu wanaotongoza wapo wengi tu, hapo mwanzo nilikua naona ajabu ila ni kawaida tu maana na wao pia wana hisia.
[emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Hakikisha unavaa barakoa wakati unaongea na mimiNdo nishagika vp naanda vocal
Kwa sasa idadi ya wanawake imezidi zaidi mkuuKwani lini wanaume walikuwa wengi kuliko wanawake
Nishawishi na mimi basi mkuuMimi leo nimeshawishi wa4 halafu wote wanakubali tuu
Hahaha hao ndio wanaitwa wanaume [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
😂😂😂😂😂😂😂😂😂
We acha tu.Mbona wapo [ wanawake] wengi tu wanaotongoza...
Naruhusiwa kuanza na ww?!
Nasubiri kwa hamu huu ushawishi ujue mkuu[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]