Sakayo
JF-Expert Member
- Sep 10, 2015
- 56,367
- 161,494
HayaHahahaaaa! Antie hata mimi nakuona mama.
HayaHahahaaaa! Antie hata mimi nakuona mama.
Sio kazi ngumu sana kuelewa mwanamke anaekupenda kiukweli. Mwanamke anaekupenda kweli hawezi kukuomba wewe kitu chochote bali atachohitaji kutoka kwako sana sana ni muda wako na 'attention' yako kwake.
Hayo mengine kuhusu pesa, outing, shopping na mengineyo unatakiwa kujiongeza wewe kama mwanaume na sio kubweteka na kupendwa, kwa sababu mwanamke wako anahitaji matunzo vilevile.
Anachohitaji mwanamke ni wewe tu na muda wako. Wanawake wameumbwa na moyo 'strong' lakini katika suala la mapenzi na hisia wako 'sensitive' sana. Wanahitaji kupendwa na wanahitaji kuona akijaliwa.
Mwanamke akikupenda kweli kutoka moyoni mwake atahitaji awe na wewe muda mwingi, atakutext mara kwa mara, atakupigia simu every time when she feels she wants to talk to you.
Atakuwa kama mtoto mdogo anayehitaji kupendwa, kukumbatiwa, kubebwa na kutizamwa kwa umakini. Mpende sana mwanamke wa aina hiyo, muda mwingine aweza kuwa anakufuatilia sana mpaka unajiuliza nina 'date' na shushushu ama nini?
Ila unapaswa kutambua kuwa anakupenda kwa dhati na anataka ajihakikishie kuwa yupo peke yake kwako.
Ukipata mwanamke wa aina hiyo tulia, usimuumize wachana na mitambo mingine, utazunguka bucha zote lakini nyama ni ile ile sana sana utamaliza nauli yako na nguvu zako za kuzunguka kila bucha.
Emmy rafiki, naomba unieleweshe maana ya m'munguPole sana mkuu. Ila kuna hali fulani ikifikia hakuna jinsi zaidi ya kusonga mbele na kushukuru m'mungu kwa yote.
Nami pia mkuu. Mambo tu ndio mengi mengi na ndio sababu inayofanya hatuonani.
eti samaki hana reverse, au boda boda pia haina reverseIsee umenikumbusha mbali mtoa post,nilikua nina mtoto mkali wa Iringa aliniganda mpaka nikahisi katumwa,basi nikawa namupotezea tu na kumfanyia visa vya ajabu ajabu…. Alivumilia sana lakini mwisho wa siku alichoka!
Alivyoondoka hata siamini mkuu.
Nasikia sasa hivi ana mimba na pete alishavalishwa huko kwao.
#I miss her lakini ndio hivyo tena samaki hana reverse
Rafiki huwa namaanisha Mwenyezi Mungu.Emmy rafiki, naomba unieleweshe maana ya m'mungu
naona bashite bashite tu
ohooo anza na herufi kubwa bhana rafiki kipenziRafiki huwa namaanisha Mwenyezi Mungu.
Pole sana.
Usijali rafiki. [emoji120] [emoji120] [emoji120]ohooo anza na herufi kubwa bhana rafiki kipenzi
ndo maana nilitatanishwa kiduchu
Kwan unafikiri simu alinunuaje?[emoji38] [emoji38] [emoji38]Daah kuna mwingine nimechukia namba jana tu leo kanipiga mzinga wa laki.
Siwezi utumwa huo, mimi kichefuchefu zaidi ya mama mjamzito..!Embu waambie maana wanatutesaga sana tukiwa na upendo wa namna hiyo.
I m not getting all this . Mimi ndio hua namsendia msgs talk to her bado kimya . Now i m stopping for long ataleta msg kwa mwezi mara moja halafu ndio sahau kama utapata ingine mpaka awe ma mood nzuri .Mwanamke akikupenda kweli kutoka moyoni mwake atahitaji awe na wewe muda mwingi, atakutext mara kwa mara, atakupigia simu every time when she feels she wants to talk to you.
Niulize we ni me/ke!??Sio kazi ngumu sana kuelewa mwanamke anaekupenda kiukweli. Mwanamke anaekupenda kweli hawezi kukuomba wewe kitu chochote bali atachohitaji kutoka kwako sana sana ni muda wako na 'attention' yako kwake.
Hayo mengine kuhusu pesa, outing, shopping na mengineyo unatakiwa kujiongeza wewe kama mwanaume na sio kubweteka na kupendwa, kwa sababu mwanamke wako anahitaji matunzo vilevile.
Anachohitaji mwanamke ni wewe tu na muda wako. Wanawake wameumbwa na moyo 'strong' lakini katika suala la mapenzi na hisia wako 'sensitive' sana. Wanahitaji kupendwa na wanahitaji kuona akijaliwa.
Mwanamke akikupenda kweli kutoka moyoni mwake atahitaji awe na wewe muda mwingi, atakutext mara kwa mara, atakupigia simu every time when she feels she wants to talk to you.
Atakuwa kama mtoto mdogo anayehitaji kupendwa, kukumbatiwa, kubebwa na kutizamwa kwa umakini. Mpende sana mwanamke wa aina hiyo, muda mwingine aweza kuwa anakufuatilia sana mpaka unajiuliza nina 'date' na shushushu ama nini?
Ila unapaswa kutambua kuwa anakupenda kwa dhati na anataka ajihakikishie kuwa yupo peke yake kwako.
Ukipata mwanamke wa aina hiyo tulia, usimuumize wachana na mitambo mingine, utazunguka bucha zote lakini nyama ni ile ile sana sana utamaliza nauli yako na nguvu zako za kuzunguka kila bucha.