Mwanamke anayekupenda huwa hivi

Mwanamke anayekupenda huwa hivi

"........utazunguka bucha zote lakini nyama ni ile ile sana sana utamaliza nauli yako na nguvu zako za kuzunguka kila bucha."

Nani aliyekudanganya hivi mkuu??
 
Isee umenikumbusha mbali mtoa post,nilikua nina mtoto mkali wa Iringa aliniganda mpaka nikahisi katumwa,basi nikawa namupotezea tu na kumfanyia visa vya ajabu ajabu…. Alivumilia sana lakini mwisho wa siku alichoka!
Alivyoondoka hata siamini mkuu.
Nasikia sasa hivi ana mimba na pete alishavalishwa huko kwao.
#I miss her lakini ndio hivyo tena samaki hana reverse
 
Yaani ile shida yangu ingekua inasoma haya maelezo walah nisingekonda sababu yake.....jamani wanaume mubadilike
 
Isee umenikumbusha mbali mtoa post,nilikua nina mtoto mkali wa Iringa aliniganda mpaka nikahisi katumwa,basi nikawa namupotezea tu na kumfanyia visa vya ajabu ajabu…. Alivumilia sana lakini mwisho wa siku alichoka!
Alivyoondoka hata siamini mkuu.
Nasikia sasa hivi ana mimba na pete alishavalishwa huko kwao.
#I miss her lakini ndio hivyo tena samaki hana reverse
Kuna kale ka usemi kanasema"huwezi kujua thamani ya anayekupenda mpaka atakapoenda kumpenda mtu mwigine " hilo ndilo linalokukuta sasa pambana na hali yako
 
Kuna kale ka usemi kanasema"huwezi kujua thamani ya anayekupenda mpaka atakapoenda kumpenda mtu mwigine " hilo ndilo linalokukuta sasa pambana na hali yako
yes,,,, that true my ,,, ilo nalo neno,,, mpaka upoteze ndo unajua umuhimu wake
 
Sure aisee nilivyo soma nikawa najiuliza hii kitu nilikutana NATO wapi ni watsap?? au wapi ila ulivyo acknowledge nimekumbuka nilisoma humu jf


Anyway thanks kwa kukumbusha maybe hajawahi kukutana nayo
 
Ninae tayar alhamdullillah ukijijua wew uko namim alaf huna hizo sifa achana namimi nataka nitulie na huyu mwenye sifa hizi asante mkuu
 
"........utazunguka bucha zote lakini nyama ni ile ile sana sana utamaliza nauli yako na nguvu zako za kuzunguka kila bucha."

Nani aliyekudanganya hivi mkuu??
Hahahaha
Kwa mabucha ya kawaida tu kuna mabucha yanauza nyama zimelala zingine mifupa mingi kuliko nyama.


Hunter anazungumzia bucha gani?
 
Pesa na mapenzi ni pande mbili za sarafu moja, zinategemeana.
 
Mwanamke akikupenda sana nayo ni matatizo.

Mtu anakukuta anajua kabisa wewe Castr ni freelancer katika hii sekta, na anakubali na kutamba kua ye mwenyewe hana shida ni freelancer mwenzako.

Wiki moja ya uhusiano anataka kucontrol kila kitu, simu, muda uanaoutumia whatsapp, muda wa kulala, gym, chakula unachokula, watu unaohusiana nao.

Mara njoo tuishi wote.

Inakera.
Kama hautaki kupendwa si unajua kabisa pa kuwapata wa hivyo?
Huyo muache akapate wa kufanana nae, we endelea kuhangaika na wa kufanana nawe.
 
Back
Top Bottom