Mwanamke anapokufanyia hivi maana yake nini? Ushauri please


S

SIPIYU30

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
925
Likes
410
Points
80
S

SIPIYU30

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
925 410 80
Habari zenu wana jukwaa,
Nina tatizo moja linanisibu. Nimetokea kufahamiana na dada mmoja hapa jijini Dar. Nilimfahamu nilipokwenda kupata mahitaji yangu kwenye stationary ambayo pia ina huduma ya internet. Kadiri siku zilivyoenda tukafahamiana majina. Huyu dada huwa ana tabia ya kupiga nyimbo za dini kwenye computer yake muda mwingi na mimi nazipenda sana. Sipendi kabisa bongo fleva na hip hop wala nyinginezo. Sasa nikiwa nimenunua simu yangu mpya ya screen touch, nikawa namwambia niwekee hizo nyimbo kwenye simu yangu na akawa anafanya vile. Hatimaye tukabadilishana namba.

Akanizoea kuniita Kaka SIPIYU30. Kwa sababu mimi sikai mbali na hapo, kila nikienda kwenye internet jioni akawa ananiomba sana nimsubiri afunge duka nimsindikize. Wakati mwingine ananishawishi niongeze muda, ili mradi tuu nimsubiri. Nikagundua kuwa anapenda sana kuwa karibu na mimi, nikawa namsindikiza. Ikafika hatua hata kama sijaenda hapo cku hiyo, basi ikifika muda wa kufunga atanipigia simu nimsindikize. Umri wake ni kama 21 or 20 years. Binti ni naturally beautiful yaani hahitaji mkorogo, kwa mwanaume rijali ukimtazama juu mpaka chini lazima mashetani yapande.

Kadiri siku zilivyokwenda nikajikuta nimerusha karata yangu kwake, na hivi ninavyoandika hapa, kwa kweli moyo wangu umemzimikia, lakini akaniambia hapana. Akanisihi sana kuwa urafiki wetu ubaki kuwa wa kaka na dada. Mimi namzidi umri kwani mimi nina 30. Ikafika mahali akanikubalia kwa shingo pande lakini akanipa masharti ya ajabu ajabu. Moja, anasema hawezi kunipa mechi akiwa anakaa kwa ndugu yake, labda nimpangishie nyumba ili ahame kwa ndugu yake niwe nafikia kwake. Hilo nalo nikatafakari, ni njia ya kukwepa tuu, siyo sababu.

Pili, kuna wakati akakubali na tukapanga ratiba kabisa, dakika za mwisho akachomoa. Nikimwuliza anasema anaogopa kwa sababu hajawahi kukutana na mwanamume. Ikabidi nibadili technique na kuanza na mambo mepesi mepesi katika mazungumzo, lakini bado hataki. Ikafika mahali nikamwambia kama hanipendi aniache, niendelee na maisha yangu, nikafuta namba zake kabisa, lakini bado ananitafuta. Nikimgombeza kwenye simu yeye anasmile tuu na haonyeshi hali ya kuniogopa. Ananitumia sms na kunisihi kuwa ananipenda sana, nikirudisha majeshi anagoma tena, anarudia kuniita kaka. kwa mtazamo wangu nahisi huyu demu anataka tuu hela zangu niingie kichwa kichwa alafu anitose.

Kuna siku nikavizia simu yake nikakuta namba fulani ikimtumia msg kibao, zingine zinasema "Nakutakia ucku mwema mke wangu". Lakini nikimwuliza anasema hana mchumba na hajawahi kukutana na mwanaume. Nimechukua ile namba nikaisevu kwa simu yangu, ila nimesita kufuatilia maisha yake wala huyo mtu anayechat naye. Sasa mimi najifanya mjinga sitaki kugombana naye ila nimeamua kumpuuza. Ila nakereka na sms zake na anavyonipigia. Nimemwambia achague moja, asuke ama anyoe, lakini wapi, hataki kunielewa. Naumia sana ila cjui nifanyeje. Naombeni mawazo yenu wadau, huyu mwanamke anataka nini kwangu?

But i promise cku atakayoingia anga zangu, kitaeleweka tuu.
 
Last edited by a moderator:
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2013
Messages
17,021
Likes
14,892
Points
280
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2013
17,021 14,892 280
ushauri gani tena mkuu na wakati umeshasema siku atakayoingia kwenye anga zako kitaeleweka tu?
 
6

6alfabet

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2013
Messages
387
Likes
11
Points
35
6

6alfabet

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2013
387 11 35
da! we unaonaje ukifuata sharti lake la kumtafutia chumba ili uwe unajilia kiulaini istoshe kama kipato kinaruhusu fanya hivyo.
 
B

Barasu

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2013
Messages
1,156
Likes
1
Points
133
B

Barasu

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2013
1,156 1 133
da! we unaonaje ukifuata sharti lake la kumtafutia chumba ili uwe unajilia kiulaini istoshe kama kipato kinaruhusu fanya hivyo.
Ushauri huu isyo mzuri. Ni heri umuoe uishi naye. Kumpangishia chumba utamuondoa kwa ndugu zake wakati wewe hutomsadia tena (unataka kumpapuchii tu)
 
B

Barasu

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2013
Messages
1,156
Likes
1
Points
133
B

Barasu

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2013
1,156 1 133
Habari zenu wana jukwaa,
Nina tatizo moja linanisibu. Nimetokea kufahamiana na dada mmoja hapa jijini Dar. Nilimfahamu nilipokwenda kupata mahitaji yangu kwenye stationary ambayo pia ina huduma ya internet. Kadiri siku zilivyoenda tukafahamiana majina. Huyu dada huwa ana tabia ya kupiga nyimbo za dini kwenye computer yake muda mwingi na mimi nazipenda sana. Sipendi kabisa bongo fleva na hip hop wala nyinginezo. Sasa nikiwa nimenunua simu yangu mpya ya screen touch, nikawa namwambia niwekee hizo nyimbo kwenye simu yangu na akawa anafanya vile. Hatimaye tukabadilishana namba.

Akanizoea kuniita Kaka SIPIYU30. Kwa sababu mimi sikai mbali na hapo, kila nikienda kwenye internet jioni akawa ananiomba sana nimsubiri afunge duka nimsindikize. Wakati mwingine ananishawishi niongeze muda, ili mradi tuu nimsubiri. Nikagundua kuwa anapenda sana kuwa karibu na mimi, nikawa namsindikiza. Ikafika hatua hata kama sijaenda hapo cku hiyo, basi ikifika muda wa kufunga atanipigia simu nimsindikize. Umri wake ni kama 21 or 20 years. Binti ni naturally beautiful yaani hahitaji mkorogo, kwa mwanaume rijali ukimtazama juu mpaka chini lazima mashetani yapande.

Kadiri siku zilivyokwenda nikajikuta nimerusha karata yangu kwake, na hivi ninavyoandika hapa, kwa kweli moyo wangu umemzimikia, lakini akaniambia hapana. Akanisihi sana kuwa urafiki wetu ubaki kuwa wa kaka na dada. Mimi namzidi umri kwani mimi nina 30. Ikafika mahali akanikubalia kwa shingo pande lakini akanipa masharti ya ajabu ajabu. Moja, anasema hawezi kunipa mechi akiwa anakaa kwa ndugu yake, labda nimpangishie nyumba ili ahame kwa ndugu yake niwe nafikia kwake. Hilo nalo nikatafakari, ni njia ya kukwepa tuu, siyo sababu.

Pili, kuna wakati akakubali na tukapanga ratiba kabisa, dakika za mwisho akachomoa. Nikimwuliza anasema anaogopa kwa sababu hajawahi kukutana na mwanamume. Ikabidi nibadili technique na kuanza na mambo mepesi mepesi katika mazungumzo, lakini bado hataki. Ikafika mahali nikamwambia kama hanipendi aniache, niendelee na maisha yangu, nikafuta namba zake kabisa, lakini bado ananitafuta. Nikimgombeza kwenye simu yeye anasmile tuu na haonyeshi hali ya kuniogopa. Ananitumia sms na kunisihi kuwa ananipenda sana, nikirudisha majeshi anagoma tena, anarudia kuniita kaka. kwa mtazamo wangu nahisi huyu demu anataka tuu hela zangu niingie kichwa kichwa alafu anitose.

Kuna siku nikavizia simu yake nikakuta namba fulani ikimtumia msg kibao, zingine zinasema "Nakutakia ucku mwema mke wangu". Lakini nikimwuliza anasema hana mchumba na hajawahi kukutana na mwanaume. Nimechukua ile namba nikaisevu kwa simu yangu, ila nimesita kufuatilia maisha yake wala huyo mtu anayechat naye. Sasa mimi najifanya mjinga sitaki kugombana naye ila nimeamua kumpuuza. Ila nakereka na sms zake na anavyonipigia. Nimemwambia achague moja, asuke ama anyoe, lakini wapi, hataki kunielewa. Naumia sana ila cjui nifanyeje. Naombeni mawazo yenu wadau, huyu mwanamke anataka nini kwangu?

But i promise cku atakayoingia anga zangu, kitaeleweka tuu.
Tafuta simu yenye kuweza kublock namba yake akipiga na ku-automatically delete msg zake akituma! Mimi nilishawahi kufanya hivyo! It works!
 
Last edited by a moderator:
M

MKABESA

Member
Joined
Oct 15, 2011
Messages
6
Likes
0
Points
0
M

MKABESA

Member
Joined Oct 15, 2011
6 0 0
Yeye yuko sawa, anaona hutaweza kununua ng'ombe mzima endapo atakuwa anakupa nyama nusu kilo ama kilo nzima utakapohitaji. hivyo anataka ukajitambulishe mfunge ndoa.
 
utafiti

utafiti

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2013
Messages
12,817
Likes
112
Points
0
utafiti

utafiti

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2013
12,817 112 0
"stationary"---"stationery" sorry I am just thinking
 
Baraka Roman

Baraka Roman

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2013
Messages
694
Likes
8
Points
0
Baraka Roman

Baraka Roman

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2013
694 8 0
Malengo yako makuu ni Papuchi au unaitaji kuishi naye? Maana umri umeenda ndugu.Huenda binti kakushtukia hitaji lako ndo maana nayeye analeta mahitaji yake.

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
MjuviKitambo

MjuviKitambo

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
594
Likes
358
Points
80
MjuviKitambo

MjuviKitambo

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
594 358 80
Una miaka 30!!!!????????
 
Lamchina

Lamchina

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
240
Likes
6
Points
0
Lamchina

Lamchina

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
240 6 0
Hahahaha namfowardia hii sms yako maana namfahamu vyema huyo demu, nami nakujua na huwa nakukuta kwenye hiyo internet cafe
Kumbe unataka kumharibu mdogo wangu........sikilizia mdundo na ujiandae kucheza musikiiiiiiiiii
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
57,257
Likes
38,526
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
57,257 38,526 280
Umesema una miaka 30????
 
Double K

Double K

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2012
Messages
909
Likes
47
Points
45
Double K

Double K

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2012
909 47 45
Akishaingia anga zako utaendelea kumpenda au ndio itakuwa mwisho maana maelezo yako yana utata like unataka tu kutembea nae, akikukatalia unamkwepa. ushauri: Usitangulize sex kama kweli unampenda na una nia nae, be natural, mpende, mjali alafu utaona hata hautatumia nguvu nyiiiiiiiiiiiiiiiiingi kumpata. Ila kama ni mpita njia afadhali umuache usimtengenezee list ya wanaume.
 
borncool

borncool

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2013
Messages
200
Likes
11
Points
35
borncool

borncool

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2013
200 11 35
Shda yako unataka kukimbilia kumgegeda tu badala ya Kumpeleka taratibu na inavyoonekana hata mpango wa kumuoa hauna,ushashitukiwa
 
SMU

SMU

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2008
Messages
8,481
Likes
3,064
Points
280
SMU

SMU

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2008
8,481 3,064 280
... Naumia sana ila cjui nifanyeje. Naombeni mawazo yenu wadau, huyu mwanamke anataka nini kwangu?.
Hiyo demand ya kutaka kupangishiwa chumba/nyuma inasema mambo mengi kuhusu nia ya huyo dada. Nilitegemea aseme kama unampenda, ukajitambulishe kwao, umuoe ili ahamie kwako. Au na wewe unakaa kwa ndugu bado?
 
PLL

PLL

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2013
Messages
882
Likes
9
Points
35
Age
33
PLL

PLL

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2013
882 9 35
We hata haumpend ila wataka papuch tu,na kashakushtukia..
 
G

Gunnicus G

Member
Joined
Jan 27, 2012
Messages
23
Likes
0
Points
3
G

Gunnicus G

Member
Joined Jan 27, 2012
23 0 3
Tafuta Bastola ukae nayo karibu akikuzingua zaidi mlipue na ww ujilipue ndo mpango wa sasa!!
 
S

SIPIYU30

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
925
Likes
410
Points
80
S

SIPIYU30

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
925 410 80
Hahahaha namfowardia hii sms yako maana namfahamu vyema huyo demu, nami nakujua na huwa nakukuta kwenye hiyo internet cafe
Kumbe unataka kumharibu mdogo wangu........sikilizia mdundo na ujiandae kucheza musikiiiiiiiiii

Akili yako kama avatar yako. Inawezekana na yeye anasoma post hii sasa sijui unafanya nini.
 
B

Barasu

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2013
Messages
1,156
Likes
1
Points
133
B

Barasu

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2013
1,156 1 133
Hahahaha namfowardia hii sms yako maana namfahamu vyema huyo demu, nami nakujua na huwa nakukuta kwenye hiyo internet cafe
Kumbe unataka kumharibu mdogo wangu........sikilizia mdundo na ujiandae kucheza musikiiiiiiiiii
Unamtishia nyau?
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,378
Likes
1,302
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,378 1,302 280
Uko kwenye mizani unapimwa, lzm kuna mtu hapo lkn inawezekana jibaba fulani linahudumia
 
Lamchina

Lamchina

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
240
Likes
6
Points
0
Lamchina

Lamchina

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
240 6 0
Akili yako kama avatar yako. Inawezekana na yeye anasoma post hii sasa sijui unafanya nini.
Viruzi mr CPU A.K. A Mpenda ngono na kuharibia watoto future zako, subiri musikiiiii babu wa ngonolistick for years of 30/20 hahahahaaaaa
 

Forum statistics

Threads 1,251,595
Members 481,811
Posts 29,777,240