Mr. MTUI
JF-Expert Member
- Feb 18, 2013
- 8,129
- 8,378
- Thread starter
- #21
Nmekupata Mkuu...itabd nifanye maamuziHahahha mkuu sio kwa ubaya, maana naona jibu la ushauri wangu upo wazi sana,maana jibu lingekuwa huyo demu hakufai,ila nimependa shughulisha akili yako kwa kunishauri ndipo ungepata jibu sahihi sana, hata hivyo kuleta mada jf tayari unajibu sema limbwata mtoto kalikologa haswa, maana its obvious huyo mwanamke hawezi kuwa sahihi kwa maisha yako,hata kama mkifunga ndoa hamfiki mahala popote maana demu tamaa mbele