Nimeisha rudiUkirudi nitag🙇
Hapana ni vile hiyo message haijaonekana, ujue mleta mada kaniajiri niwe nam postiaHa ha haa,mkorofi wewe😂
🤣🤣🎶Ohooo...njoo pm kwangu pia maana nina madini kama hayo hayo
Sawa mkuu,naona pia avatar yako ni mjani wa uzazi....ukiona mimba haiingii mwambie wifi achemshe majani anywe after kumaliza period siku nyingine atafune tu majani yakeOhooo...njoo pm kwangu pia maana nina madini kama hayo hayo
Huyu nae nampangia ratiba yake aisee
KabisaMbowe sio gaidi tudai katiba mpya
MhHuyu nae nampangia ratiba yake aisee
😳Sawa mkuu,naona pia avatar yako ni mjani wa uzazi....ukiona mimba haiingii mwambie wifi achemshe majani anywe after kumaliza period siku nyingine atafune tu majani yake
OkHuyu nae nampangia ratiba yake aisee
Hujapenda ushauri wangu
NimeuchukuaHujapenda ushauri wangu
Nimeuchukua
I love you too. Uje pm basi🙇Nakupenda,ulale salama
Don mention it KambeeI love you too. Uje pm basi🙇
Sawa!Sawa