Mwanamke Akishagawa Papuchi Hana Ujanja Tena!!

Status
Not open for further replies.

chakii

JF-Expert Member
Sep 15, 2013
18,915
2,000
Mwanaume Pigana Kufa Kupona, Mwanamke Akishakugawia Hiyo Bidhaa Hafukuti Tena!!!

Na Masharti Magumu Aliyokuwa Anakuwekea Awali Hayatakuwepo Tena,.


Sasa Atakuwa Chini Yako Na Kila Utakachomueleza Atakusikia Na Kukueshimu,.

Kudekadeka Tena Kwako Itakuwa Historia,.
 

SMU

JF-Expert Member
Feb 14, 2008
9,067
2,000
Mwanaume Pigana Kufa Kupona, Mwanamke Akishakugawia Hiyo Bidhaa Hafukuti Tena!!!

Na Masharti Magumu Aliyokuwa Anakuwekea Awali Hayatakuwepo Tena,.


Sasa Atakuwa Chini Yako Na Kila Utakachomueleza Atakusikia Na Kukueshimu,.

Kudekadeka Tena Kwako Itakuwa Historia,.
Inategemea mkuu, kuna nyingine ni "tamu", ukionjeshwa tu ndio unakuwa "zezeta" kabisa huambiliki wala husikii! Chezeya papuchi wewe.....wewe unadhani ni kwa nini wale "watani zangu" kila leo wanaua na kujiua kwa bastola? kisa ni papuchi tu!
 

foshizzle

JF-Expert Member
Dec 4, 2013
374
0
Kuna jamaa aliniambia hasira za wanawake zipo kwenye papuchi. Kama mumekosana ukafanikiwa kupata papuchi yake basi hasira zake zote na vurugu zote zinaisha na kuanza upya. Hapo ndo nawapenda coz wanadelete umbea na mishauo yote kama vile hakuna kilichotokea. Ngoma ni kupata hiyo papuchi tu.
 

PetCash

JF-Expert Member
Mar 20, 2012
1,994
2,000
Mwanaume Pigana Kufa Kupona, Mwanamke Akishakugawia Hiyo Bidhaa Hafukuti Tena!!!

Na Masharti Magumu Aliyokuwa Anakuwekea Awali Hayatakuwepo Tena,.


Sasa Atakuwa Chini Yako Na Kila Utakachomueleza Atakusikia Na Kukueshimu,.

Kudekadeka Tena Kwako Itakuwa Historia,.

As the thread progresses, I would very much like to be an observer. Hapa kuna interesting psychological phenomenon
 

mwekundu

JF-Expert Member
Mar 4, 2013
21,850
2,000
lakini mhhhhh sasa wale malaya wa kona bar,kinondoni makuburini,buguruni,koko,meeda etc !!vijana si ingekua wanakula siku ya pili bure?
 
Status
Not open for further replies.

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom