Wakiomba ulinzi wanakataa...lakini kupiga wasio na hatia ndio zao.
Nimekumbuka tukio moja la kuibiwa laptop ofisini maeneo ya Upanga, aliyeiba tukawa tunamhisi kwasababu alikuja ofisini na kutoka fasta.
Tukamkamata tukambinya sawasawa, akasema ameipeleka kuiweka kwa mkuu wa kituo pale Muhimbili, ikabidi twende salender kuchukua askari ili kuja kukamata mwizi ambaye ni askari pia.
Mbaya ni kwamba, yule askari hakupelekwa mahakamani wala hakufukuzwa wala hakuamishwa kituo. yule dogo alisema huwa nikiiba kitu naenda kukiweka kwake kwanza kusikilizia upepo, then polisi anawaita vijana wake wa Kariakoo, wanauza fasta.