kbosho JF-Expert Member Joined Jun 4, 2012 Posts 13,073 Reaction score 6,641 Jan 15, 2013 #21 still kwa akili zetu finyu tuna sema tanzania ni nchi ya amani!.....
kbosho JF-Expert Member Joined Jun 4, 2012 Posts 13,073 Reaction score 6,641 Jan 15, 2013 #22 cha kusikitisha chini chini wana sema heti wametumwa na chadema
leipzig JF-Expert Member Joined Jan 9, 2013 Posts 2,766 Reaction score 1,716 Jan 15, 2013 #23 Cha kushangaza baadhi ya hawa polisi tunaishi nao uswahilini,ukiamua kumfanyizia unamalizana na familia yake.
Cha kushangaza baadhi ya hawa polisi tunaishi nao uswahilini,ukiamua kumfanyizia unamalizana na familia yake.
MpangoA JF-Expert Member Joined Jul 27, 2012 Posts 360 Reaction score 233 Jan 15, 2013 #24 Mbunge wa Kigamboni Dr. F. Ndugulile aje hapa mara moja atujuze analionaje suala hili na kupigwa kikatili vijana wetu.
Mbunge wa Kigamboni Dr. F. Ndugulile aje hapa mara moja atujuze analionaje suala hili na kupigwa kikatili vijana wetu.
Hendry Peter Chuwa Member Joined Jul 26, 2012 Posts 24 Reaction score 3 Jan 16, 2013 #25 Daaah Poleni Saana Ila Hii Hali ya Watu Kulawitiwa watu Kila Kukicha Huko Dar Mimi Sijaielewa Mungu Atusaidiye
Daaah Poleni Saana Ila Hii Hali ya Watu Kulawitiwa watu Kila Kukicha Huko Dar Mimi Sijaielewa Mungu Atusaidiye
Blessed Keinerugaba JF-Expert Member Joined Nov 16, 2011 Posts 4,789 Reaction score 4,835 Jan 16, 2013 #26 Dingswayo said: View attachment 79504 Hizi ni nguvu za ziada ambazo hazikuhitajika! Click to expand... du!huyu wa kulia kama anaua nyoka,bado hatujawa na polisi nchini
Dingswayo said: View attachment 79504 Hizi ni nguvu za ziada ambazo hazikuhitajika! Click to expand... du!huyu wa kulia kama anaua nyoka,bado hatujawa na polisi nchini