Mwanafunzi leo nimehitimu

Mwanafunzi leo nimehitimu

Rasmi sasa ni Dr😅 walimaliza mwezi Mey now nimesapua nimepita sasa rasmi ni Dr achana na hao ma Dr manyau nyau 🤣🤣

Wakunga na manesi msikate tamaa kila kitu kinawezekana tena kwa nchi zinajitambua nikugusa tu😁😁

Acha leo nilewa tu😅😅😅😅😅🍻🍻🍻😊🍻
Mnama umekumbwa na nini?
 
Rasmi sasa ni Dr😅 walimaliza mwezi Mey now nimesapua nimepita sasa rasmi ni Dr achana na hao ma Dr manyau nyau 🤣🤣

Wakunga na manesi msikate tamaa kila kitu kinawezekana tena kwa nchi zinajitambua nikugusa tu😁😁

Acha leo nilewa tu😅😅😅😅😅🍻🍻🍻😊🍻
Tujuzane bwashee! Kitengo cha mabusha au magonjwa mtambuka.
 
Back
Top Bottom