1995_No_Ku_Fake
JF-Expert Member
- Aug 24, 2026
- 1,427
- 3,075
Rada to rada meku min -me ๐ ๐ ๐Nipo rada meku
Sawa mekuMuhimu pesa kibindoni maneno mdomoni ๐คฃ
...Watu tutunze afya sana kwa madaktari nyie ๐คฃ๐คฃMlizoea ni wahaya tu wanajisifia usomi๐คฃ
Huku TAMISEMI basic ni 1.5 MRasmi sasa ni Dr๐ walimaliza mwezi Mey now nimesapua nimepita sasa rasmi ni Dr achana na hao ma Dr manyau nyau ๐คฃ๐คฃ
Wakunga na manesi msikate tamaa kila kitu kinawezekana tena kwa nchi zinajitambua nikugusa tu๐๐
Acha leo nilewa tu๐ ๐ ๐ ๐ ๐ ๐ป๐ป๐ป๐๐ป
Bwashee sijakula ki ukweli niko ๐๐๐Kinyonge mno umekula kweli wewe๐ ๐
Kumbe kuna watu watavaa suti za karotiNdio yenyewe , full kikosi ndio hiki Ghayos Mongolia Mabange GangView attachment 3689330
Hongera Sana mkuu from registered nurse to doctor....nishauri mkuu hivi Ile diploma yangu ya ustawi wa jamii Toka nimehitimu 2010 sijawahi hata kuiombea kazi naweza kuiongezea Na Nini ili niendelee kuwasumbua wakurungwa, Kwa Sasa Nina degree ya Ile kozi yetu ya afya..Rasmi sasa ni Dr๐ walimaliza mwezi Mey now nimesapua nimepita sasa rasmi ni Dr achana na hao ma Dr manyau nyau ๐คฃ๐คฃ
Wakunga na manesi msikate tamaa kila kitu kinawezekana tena kwa nchi zinajitambua nikugusa tu๐๐
Acha leo nilewa tu๐ ๐ ๐ ๐ ๐ ๐ป๐ป๐ป๐๐ป