bushland
JF-Expert Member
- Mar 6, 2015
- 7,015
- 4,998
Naona unajilegeza, uwiiiiiie yeuwiiiiiiiiiie auwiiiiiiiiiiiihuhuuuu hohohoo wuiiiiii ypiiiii iiiii
Ngese ww!
Naona unajilegeza, uwiiiiiie yeuwiiiiiiiiiie auwiiiiiiiiiiiihuhuuuu hohohoo wuiiiiii ypiiiii iiiii
Ngese ww!
wee ndukum alfajir hii bado hupo macho yani ucku kucha kwenye mtandao. Hiz hela za urith banaNaona unajilegeza, uwiiiiiie yeuwiiiiiiiiiie auwiiiiiiiiiiii
Yanllaaaaahwee ndukum alfajir hii bado hupo macho yani ucku kucha kwenye mtandao. Hiz hela za urith bana
Naona bado unamendea vikongwe huko, piga kazi jombaawee ndukum alfajir hii bado hupo macho yani ucku kucha kwenye mtandao. Hiz hela za urith bana
Tena nyie wasomi ndio watamu kishenzi.Introverts are oftenmisunderstood to be shy and rude, also extroverts often think that introverts are aloof and lack a big social circle or the So called "happening" life. In reality if you get talking with an introvert, you shall realise that they are actually very awesome and happening by themselves!
Jitahidi kutafuta shule. Kumbuka elimu haina mwisho. It will not help you posting rubbish here. Kumbuka elimu ni ufunguo wa maisha.Tena nyie wasomi ndio watamu kishenzi.
Nyie huwa mnaanza kwa kulewa sana, afu mnaenda kuingiza gari kwenye mti.
[emoji2] [emoji2] acha ufala, na niliandika hivi ili ujue umeandika ufala.usomi na msongo wa mawazo vina uhusiano gani???? Kama sio kuwaacha watu midomo wazi kuhoji huo usomi wako???Jitahidi kutafuta shule. Kumbuka elimu haina mwisho. It will not help you posting rubbish here. Kumbuka elimu ni ufunguo wa maisha.
Una digrii ya matusi. Hongera sana [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125][emoji2] [emoji2] acha ufala, na niliandika hivi ili ujue umeandika ufala.usomi na msongo wa mawazo vina uhusiano gani???? Kama sio kuwaacha watu midomo wazi kuhoji huo usomi wako???
Una elimu isiyokusaifia kujua jambo dogo namna hiyo, hiyo elimh ina msaada gani kwako au kujitapa jf.
Acha upuuzi.
Kujiua siku zote inatokana na ufahamu mbovu waliobebeshwa watu na serikali tangu ma shule. Utakuta mwanafunzi kajiua kisa matokeo yamekuja vibaya, alafu utakuta serikali inakusisitiza kuwa ELIMU NDIO UFUNGUO WA MAISHA. Si kama yule jamaa aliyepinduka ngiri na kufa baada ya Mzee wa sukari kusema atatia maguu. Mtu kama mimi msomi siwezi kujiua kifal* eti kisa stress, nakwambia siwezi kujiua kiboya boya.
[emoji3] [emoji120] mkuu samahani niliku quote kimakosa lengo lilikuwa kumjibu huyu jamaa hapo juu.Una digrii ya matusi. Hongera sana [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125]
Tena nyie wasomi ndio watamu kishenzi.
Nyie huwa mnaanza kwa kulewa sana, afu mnaenda kuingiza gari kwenye mti.
Kujiua siku zote inatokana na ufahamu mbovu waliobebeshwa watu na serikali tangu ma shule. Utakuta mwanafunzi kajiua kisa matokeo yamekuja vibaya, alafu utakuta serikali inakusisitiza kuwa ELIMU NDIO UFUNGUO WA MAISHA. Si kama yule jamaa aliyepinduka ngiri na kufa baada ya Mzee wa sukari kusema atatia maguu. Mtu kama mimi msomi siwezi kujiua kifal* eti kisa stress, nakwambia siwezi kujiua kiboya boya.
Nimeshangaa kupita kiasi. [emoji120] [emoji120] [emoji120][emoji3] [emoji120] mkuu samahani niliku quote kimakosa lengo lilikuwa kumjibu huyu jamaa hapo juu.
Nadhani utakuwa umeshangaa sana.