Mwanachuo (universities, collages, institute)

Mwanachuo (universities, collages, institute)

Only her for ever

JF-Expert Member
Joined
Oct 25, 2019
Posts
243
Reaction score
340
Habari za wakati huu,

Uzi maalumu kwa ajili ya wanafunzi wote wa vyuo vikuu na vyuo vya kati katika kusaidiana mambo mbali mbali ya vyuoni e.g kielimu, kijamii na kusaidiana namna ya kutatua changamoto tunazo zikabili.

Pia uzi huu ni kupeana updates za events mbali mbali zinazoendelea huko vyuoni.

Karibuni.
 
Dalali wa Simu Udom , kama unataka simu used kwa bei poa usiache kunitafuta, pia kama unataka kuuza simu Udom usiache nitafuta .
 
Kama ni mgeni basi karibu kwanza

Ngoja Active aje apeleke sehemu sitahiki
 
Nini kifanyike kuwaongezea ujuzi na maarifa wahitimu wa vyuo na vyuo vikuu ili kupunguza tatizo la ajira nchi ni.
 
Mimi mwanachuo na nina kipaji cha kuchora... Nawahi siti za mbele labda kipaji changu kitakuja kuonekana siku za mbeleni
 
Back
Top Bottom