Mwanachuo akamatwa akiwanga


Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,545
Points
2,000
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,545 2,000
[h=3]UCHAWI UCHAWI UCHAWI[/h]




MWANAMKE huyu ambaye hakufahamika jina lake amekutwa katika mazingra haya jana alfajiri maeneo ya Ilomba Jijini Mbeya akiwa kama alivyozaliwa, Inadaiwa kuwa mwanamke huyu ni mmoja wa wanafunzi wa chuo Kikuu cha Teofilo Kisanji(TEKU).


Wananchi walikusanyika katika eneo alipokutwa mwanamama huyu ambapo inadaiwa kuwa alikuwa akiwaqnga nyakati za usiku lakini akakutana na wababe wa Ulozi mitaa hiyo ndipo aliposhindwa kuendelea na ulozi wake na kujikuta akikosa nguvu na kushindwa kuendelea na safari yake ya ulozi hadi alipokutwa asubuhi kweupee!!!


Inaelezwa kuwa eneo hilo ni maarufu kwa kukamata watu wanaoingia anga hizo kwa ajili ya kufanya ugagula ambapo miezi michache iliyopita mtoto mdogo wa kike naye alibambwa akitaka kufanya ulozi na kukutwa na umati wa watu kabla ya kufanya ulozi wake.


Mwanamke huyu aliokolewa na askari polisi ambao walimchukua moja kwa moja hadi kituoni kwa ajili ya kuhifadhiwa ili asipate madhara zaidi.Jitihada za kukutana na uongozi wa chuo kikuu cha TEKU zinaendelea ili kujua kama mwanamke huyu alikuwa ni mwanafunzi wa chuo hicho kama inavyoelezwa na watu ama la.
 
Azizi Mussa

Azizi Mussa

Verified Member
Joined
May 9, 2012
Messages
7,916
Points
2,000
Azizi Mussa

Azizi Mussa

Verified Member
Joined May 9, 2012
7,916 2,000
Hii nimeipenda.yaani sasa hivi tuna mpaka wachawi wenye digree zao! Safi!tena safi kabisa! Safi sana! Tumefanya kazi kweli kweli kwenye eneo hili la elimu. Kwa hiyo sasa hivi kila mtu walau ataweza kufanya mambo kisayansi.mkulima atalima kisomi na mchawi ataloga kisomi.
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,545
Points
2,000
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,545 2,000
Hii nimeipenda.yaani sasa hivi tuna mpaka wachawi wenye digree zao! Safi!tena safi kabisa! Safi sana! Tumefanya kazi kweli kweli kwenye eneo hili la elimu. Kwa hiyo sasa hivi kila mtu walau ataweza kufanya mambo kisayansi.mkulima atalima kisomi na mchawi ataloga kisomi.
waturahisishie usafiri wa anga, badala ya kulipa malaki, walete nyungo tuwe tunalipa bukubuku
 
BRO LEE

BRO LEE

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2011
Messages
670
Points
250
BRO LEE

BRO LEE

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2011
670 250
Napata shaka kwamba ni mwanachuo alikuwa anawanga, ila nahisi labda inawezekana wamentegeshea labda kuna jambo lipo nyuma ya pazia. Najaribu 2 kutafakari.
 
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2007
Messages
11,738
Points
2,000
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2007
11,738 2,000
Ilishatoka kitambo sana hii Global Publishers
 
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2012
Messages
13,992
Points
2,000
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2012
13,992 2,000
DAH MBONA PRAWNS YENYEWE NI YA UKWELI SANA??

MIMI NIKIMKAMATA KAMA HUYO ANANIWANGIA SIMFANYII CHOCHOTE KIBAYA HATA KUMTANGAZA SIMTANGAZI,,NAJIFUNGIA NAE TUH CHUMBANI NAMPA DUSHELELEE

:madgrin: :madgrin:
 
snochet

snochet

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2011
Messages
1,272
Points
1,225
snochet

snochet

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2011
1,272 1,225
waturahisishie usafiri wa anga, badala ya kulipa malaki, walete nyungo tuwe tunalipa bukubuku
watawaondoa fastjet kwenye market,JRO-MWZ mia 5,mwanafunzi bure...uchiuchi,ingejaaje!!
 
Domhome

Domhome

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2010
Messages
2,213
Points
2,000
Domhome

Domhome

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2010
2,213 2,000
Napata shaka kwamba ni mwanachuo alikuwa anawanga, ila nahisi labda inawezekana wamentegeshea labda kuna jambo lipo nyuma ya pazia. Najaribu 2 kutafakari.
Mkuu,
Shetani hana Adabu, yupo na anatenda Kazi, na sasa ni wakati wa Kampeni na wagombea ni MUNGU na Shetani, na huyo dada ni Kampeni Meneja wa Shetani.....
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,545
Points
2,000
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,545 2,000
nchi hii inakabiliwa na tatizo la uchawi kila idara.
Huyu si atawamaliza wenzake ili apate vyeo?
 
Kiby

Kiby

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2009
Messages
5,676
Points
2,000
Kiby

Kiby

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2009
5,676 2,000
Hii nimeipenda.yaani sasa hivi tuna mpaka wachawi wenye digree zao! Safi!tena safi kabisa! Safi sana! Tumefanya kazi kweli kweli kwenye eneo hili la elimu. Kwa hiyo sasa hivi kila mtu walau ataweza kufanya mambo kisayansi.mkulima atalima kisomi na mchawi ataloga kisomi.
.
Unafikiri mpaka ka nchi ketu kushikilia kombe la dunia la mambo ya ulozi ni mchezo? Wenye degree zao wachawi, viongozi wa kitaifa wanagawa kikombe cha babu, maaskofu nao wanawapigia chupuo wagawa vikombe nk.
Chezea Tanzania wewe!!
.
 
Humphnicky

Humphnicky

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2010
Messages
1,903
Points
2,000
Humphnicky

Humphnicky

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2010
1,903 2,000
.
Unafikiri mpaka ka nchi ketu kushikilia kombe la dunia la mambo ya ulozi ni mchezo? Wenye degree zao wachawi, viongozi wa kitaifa wanagawa kikombe cha babu, maaskofu nao wanawapigia chupuo wagawa vikombe nk.
Chezea Tanzania wewe!!
.
Sikujua kuwa tunahodhi kombe la dunia.
Ila nilipata kusikia kuwa mlango wa kwendea kuzimu uko Ziwa Tanganyika Kigoma, ukitupa mayai yakon saba, ukabiga na aya ya kwenye quran unaenda moja kwa moja kuonanan na Lucifer
 
Azizi Mussa

Azizi Mussa

Verified Member
Joined
May 9, 2012
Messages
7,916
Points
2,000
Azizi Mussa

Azizi Mussa

Verified Member
Joined May 9, 2012
7,916 2,000
.
Unafikiri mpaka ka nchi ketu kushikilia kombe la dunia la mambo ya ulozi ni mchezo? Wenye degree zao wachawi, viongozi wa kitaifa wanagawa kikombe cha babu, maaskofu nao wanawapigia chupuo wagawa vikombe nk.
Chezea Tanzania wewe!!
.
halafu huyu mama aliyekuwa analoga anasoma chuo cha dini.
 
Iron Lady

Iron Lady

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2008
Messages
4,071
Points
1,250
Iron Lady

Iron Lady

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2008
4,071 1,250
waturahisishie usafiri wa anga, badala ya kulipa malaki, walete nyungo tuwe tunalipa bukubuku
kiongozi sio mmoja eneo hilo wanakamatwa wengi wanasema jamaa mwenye ile nyumba kazindika sasa wanga hawakatishi eneo hilo. ila ninachofahamu mimi hadi sasa wadada wawili wameshakamatwa hapa na wanadaiwa kuwa ni wanafunzi wa chuo cha teofil.
kulikoni wanafunzi wa chuo hicho.
 
Kiby

Kiby

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2009
Messages
5,676
Points
2,000
Kiby

Kiby

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2009
5,676 2,000
halafu huyu mama aliyekuwa analoga anasoma chuo cha dini.
.
Khe hivi theofilo ni cha dini? Kama ni hivi basi tutakuwa na kina babu lukuki siku za usoni.
Tanzania kiboko pale kariako shimoni pana jamaa ana mtaji wa elfu 30 katika biashara ya ndimu analinda biashara yake kwa mtambo maalumu yaani hirizi tena ina pumua kama kiumbe hai.
Chezea Tanzania weye!
.
 
Sajenti

Sajenti

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
3,671
Points
0
Sajenti

Sajenti

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
3,671 0
Hii nimeipenda.yaani sasa hivi tuna mpaka wachawi wenye digree zao! Safi!tena safi kabisa! Safi sana! Tumefanya kazi kweli kweli kwenye eneo hili la elimu. Kwa hiyo sasa hivi kila mtu walau ataweza kufanya mambo kisayansi.mkulima atalima kisomi na mchawi ataloga kisomi.
...Mi nasubir launching wa zile ndege zao nadhani bei zitakuwa nafuu kuliko za Fast Jet!!..
 
ITEGAMATWI

ITEGAMATWI

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2012
Messages
4,550
Points
2,000
ITEGAMATWI

ITEGAMATWI

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2012
4,550 2,000
Duh! Nimechoka aisee! Mimi nilikuwa nadhani kunauhusiano kati ya uchawi na kutokwenda shule kumbe nilikuwa najidanganya aisee!
 
Salamander

Salamander

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2012
Messages
27,630
Points
2,000
Salamander

Salamander

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2012
27,630 2,000
Jamani acheni hayo mambo.Inawezekana dada wa watu kurukwa na akili,angalia kwenye picha tu anaonekana kichwani
si salama.Jamani,haya mambo mara nyingi watu wanaua vichaa au vikongwe kwa imani za uchawi.Imefika kipindi watu waelimishwe kuhusu uchawi-
 
N

nummy

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2011
Messages
587
Points
0
N

nummy

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2011
587 0
Sikujua kuwa tunahodhi kombe la dunia.
Ila nilipata kusikia kuwa mlango wa kwendea kuzimu uko Ziwa Tanganyika Kigoma, ukitupa mayai yakon saba, ukabiga na aya ya kwenye quran unaenda moja kwa moja kuonanan na Lucifer

Kaka hapo umekosea Quran haina uhusiano na Lucifer, Lucifer ni kiongozi wa mashetani wanao mpinga Mwenyezi Mungu na Quran ni maandiko matakatifu ya Mwenyezi Mungu, iweje utumie Qurani halafu uonane na Lucifer
 
S

SHIP

Member
Joined
Nov 26, 2012
Messages
49
Points
0
Age
31
S

SHIP

Member
Joined Nov 26, 2012
49 0
Nahisi anataka kufuata nyayo za wachawi wenzie kama kakobe,anton lusekelo na wengine wengi
 
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2008
Messages
12,185
Points
2,000
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2008
12,185 2,000
Radi ya Kristo imemdondosha!! Msomi mzima unaloga? Kweli uchawi kisirarani!! Wazazi wangu wangekuwa na uchawi wakanipa jambo la kwanza ningemloga yeye kwanza akishapata maumivu yake basi namwambia tukatupe.
 

Forum statistics

Threads 1,285,560
Members 494,675
Posts 30,866,823
Top